Hạng D
24/2/08
3.609
1.011
143
0989.21.22.50
yeuxehoi.com.vn
MÔI GIỚI ĐANG CHUYỀN TAY NHAU CÔNG VĂN VỀ VIỆC LÀM CẦU CÁT LÁI ! VÀ TRONG CÔNG VĂN NÀY NÓI RẤT RÕ Ý MÀ TÔI ĐÃ CHIA SẺ VÀ NHẬN ĐỊNH TỪ KHÁ LÂU KHI TÔI MUA ĐẤT Ở NHƠN TRẠCH .
- Tôi luôn ngóng chờ hàng ngày cái sân bay bổ cuốc khởi công ! Vì như trong công văn cũng đã nói rất rõ.... khi sân bay hình thành thì bắt buộc các tuyến đường kết nối ra sân bay phải triển khai ngay... ( Cầu Cát Lái , Vành Đai 3 ( có cầu Q9- sang Nhơn Trạch ) -2 CÁI NÀY THÌ ĐI TRỰC TIẾP VÀO NHƠN TRẠCH/ vì ko có kết nối hạ tầng ra SB thì cái SB ko thể sử dụng dc, ngay bây giờ đã kẹt cao tốc Long Thành vãi lúa rồi !

Thêm nữa : Nhơn Trạch sát vách Tp HCM khi có cầu, đường sang Nhơn Trach thì các bác tự hiểu giá như thế nào rồi ấy . .... giờ không mua thì khi nào mua ( có người chờ cả tuổi thanh xuân vì cái hạ tầng này rồi ) - Dĩ nhiên hạ tầng này các bác phải xác định rõ là 3-5 năm nữa mới xong !
- Mụ Đồng Xanh ( xưng mụ cho thân thiện tí hí hí hí ) cứ bảo là hạ tầng còn lâu , còn xa chưa nên mua ! Hic mỗi năm Nhơn Choạch tăng 30% ko mua thì tới lúc đó thì mua cao lại than, Nhơn Trạch là một trong siêu ít địa phương theo quan điểm cá nhân của tôi là mua thời điểm nào cũng dc ( ăn ít hay nhiều ) vì giá nó chỉ có tăng và ko giảm, vì nó ăn theo cái hạ tầng của sân bay.... Nên các vị cứ xem thực tế là biết .
- Từ giờ đến cuối năm hoặc quý 1/2020 ít nhất Nhơn Choạch sẽ tăng 30-50% vì một cái dự án hạ tầng đang hình thành ( ai tinh ý sẽ biết ) tôi thì ko chờ Cầu CL hay VD3 mà chờ cái này trước ....
Tôi chỉ chia sẻ thôi nhé không có xúi ai mua dự án nào cả ....nhưng thời điểm này tầm 3-4 tỉ ( vốn ít tầm vậy ) thì Nhơn Choạch đầu tư khá êm và có dự địa tăng giá rất lớn

Hạng C
25/8/16
933
2.978
93
48
Bác này cũng giống như đa số người trên mạng !
Thứ nhất : chẳng đọc gì , rồi cứ nhớ thoang thoáng nên nói không chính xác ! Tôi chưa bao giờ quan tâm đến cái King Bay vì nó siêu lởm, tôi mua Swan park , Samco , XDNHN , tôi đánh giá những dự án này khả thi theo từng mục đích, còn Swanbay thì quá tầm,!
Thứ 2 : Bác nghĩ sao mà nói tôi PR và bơm giá, mịa muốn pr và bơm giá thì cần 100-500 tỷ mới bơm giá được ! và những người nào bơm giá họ nắm trong tay 1000-5000 tỷ đồng. chứ hạng cò con như tôi thì chủ yếu vào chia sẻ , phân tích , từ khi tôi quay trở lại cái OS này, chưa bài viết nào tôi xúi ai mua dự án ở Nhơn Trạch, mà chỉ chia sẻ một số dự án ở Nhơn Trạch tiềm năng, và cũng ko môi giới hay gì cả !
Thế mà ko biết bác , mụ (mợ ) Đồng Xanh ,vài bác nữa bảo tôi cò vạc ... tùm lum. Tôi là người thường xuyên theo dõi ,trực tiếp xuống thực địa hàng tuần ở Nhơn Trạch ,có gì hay chia sẽ thế mà cũng suy diễn ra dc...

Công việc của em hàng ngày là đây: http://yeuxehoi.com.vn . Ghé qua xem nhé , cập nhật hàng ngày công việc... nên các cụ các mợ các mợ đừng phán bậy, em là em thích gì mê gì em làm thôi
Khiếp, bác này đàn oing mà đanh đá nanh nọc hơn cả đàn bà! Toi cũng ko có hơi nhớ bác mua chính xác ở đau bên NT, chỉ ấn tượng là cách bác tung hô quá! Và có lần bác nhận bác mua bên đó nên khen ngợi nó!
Chấm hết nhé! Tự dưng vớ phải mấy Style nanh nọc như bác, phát ngán!

Hạng D
24/2/08
3.609
1.011
143
0989.21.22.50
yeuxehoi.com.vn
Khiếp, bác này đàn oing mà đanh đá nanh nọc hơn cả đàn bà! Toi cũng ko có hơi nhớ bác mua chính xác ở đau bên NT, chỉ ấn tượng là cách bác tung hô quá! Và có lần bác nhận bác mua bên đó nên khen ngợi nó!
hahahah phải nanh thì lần sau bác trước khi phán thì đọc cho kỹ , mà bác ko biết phải trai hay gái mà cũng đanh đá phải biết, bác đọc lại bài tôi viết về Nhơn Choạch xem tôi tung hô hồi nào, tất cả cái gì tôi viết đều thực tế nhá . Vây cũng stop với syle kiểu như bác, phát ớn hé hé hé

Hạng C
25/8/16
933
2.978
93
48
hahahah phải nanh thì lần sau bác trước khi phán thì đọc cho kỹ , mà bác ko biết phải trai hay gái mà cũng đanh đá phải biết, bác đọc lại bài tôi viết về Nhơn Choạch xem tôi tung hô hồi nào, tất cả cái gì tôi viết đều thực tế nhá . Vây cũng stop với syle kiểu như bác, phát ớn hé hé hé
Dạ, sợ thứ đàn oing như bác quá rồi! Nhưng cũng thú vị vì XH là vậy, kiểu nào cũng có hết bác nhi!

Hạng F
20/11/14
5.086
12.189
113
Dạ, sợ thứ đàn oing như bác quá rồi! Nhưng cũng thú vị vì XH là vậy, kiểu nào cũng có hết bác nhi!
nanh nọc vãi:(

Hạng D
24/2/08
3.609
1.011
143
0989.21.22.50
yeuxehoi.com.vn
Dạ, sợ thứ đàn oing như bác quá rồi! Nhưng cũng thú vị vì XH là vậy, kiểu nào cũng có hết bác nhi![/QUthanh2
Thì những người như bác thì phải mọc nanh ra mà chích cho lần sau chừa, phát ngôn bậy bạ tùy tiện, ảnh hưởng người khác, nhất là những người thích và chia sẻ thông tin rất chân thực như tôi mà lại bị nói này kia hé hé hé

Hạng B2
17/7/18
223
347
103
Anh em Long Thành qua đây bơm vá giúp anh Nhơn Trạch cho anh thoát hàng nè, thoát hoài ko được qua bên Long Thành phá quá,

Hạng D
5/4/08
1.586
5.248
113
chán
mình đi từ 7h sáng bắt đầu đi, mà 4h chiều mới làm xong thủ tục
cây cối chưa có, đậu xe nắng quá

Hạng B2
18/1/16
192
2.174
93
Nếu cho làm cầu CL theo hình thức BOT thì sẽ dễ rất nhiều, vì nguyên đám đại ca đang ôm đất NT sẵn sàng cho mượn vài nghìn tỷ tiền lẻ để có cây cầu này.
BT thì còn nhanh nữa vì tranh thủ gom thêm vài miếng ngon giá rẻ.
Cầu CL sắp có rồi, mua vô đi các anh.