Thảo Luận Chung Nhá đèn chào ! OS Member ?

Hạng B2
24/11/08
198
19
18
Chiều qua, khoảng 5h em đi đón đại ca ở trường TH Trần Hưng Đạo, lúc sắp qua ngã 4 THĐ-TDX thì có 1 chiếc Honda Civic độ hầm hố lắm, nhá đèn pha liên tục - lúc ấy khoảng 5h nhưng trời khá tối. Em cũng không rõ là bác kia nhá vì thấy em đi chậm hay là thấy OS Decal sau xe em nên chào, lại đang tập trung để qua ngã 4 là tấp lề ngay- đoạn này đông xe lắm nên không kịp nhìn biển số !
Hihi,
thật đúng là thread vớ vẩn phải không các bác ?!

Hạng F
5/3/10
5.995
31.365
113
amylvs nói:
Chiều qua, khoảng 5h em đi đón đại ca ở trường TH Trần Hưng Đạo, lúc sắp qua ngã 4 THĐ-TDX thì có 1 chiếc Honda Civic độ hầm hố lắm, nhá đèn pha liên tục - lúc ấy khoảng 5h nhưng trời khá tối. Em cũng không rõ là bác kia nhá vì thấy em đi chậm hay là thấy OS Decal sau xe em nên chào, lại đang tập trung để qua ngã 4 là tấp lề ngay- đoạn này đông xe lắm nên không kịp nhìn biển số !
Hihi,

nhất trí đồng ý với bác, vấn đề này bàn nhiều lần rồi.

Tập Lái
14/10/09
23
0
1
45
chán lắm , tui chạy châm khi đến giao lộ, hay định rẻ có bật si_nhan đàng hoàng mà mấy bác chay sau hay nhá đèn liên tục , bó tay khong hiểu nổi , nếu người ta qua nhanh được thì đã qua rồi chứ chay từ từ làm gì , bó tay ..

Hạng F
13/1/06
13.891
35.965
113
Có thế thiên hạ mới dùng từ "hâm" bác ạ.

Ha..ha....xe gì bác ? Coi chừng em đó, nhưng may cho bác hôm nay em 2b nên không làm kiểu ấy được.....bác cứ chạy xe trong Tp mà gặp chiếc VIOS không dán decal hoặc chiếc For Excape mà cứ dí đít xe bác đá đèn, bóp kèn, bật ưu tiên là em đó....nếu bác nào quỡn quỡn thử thắng cái cụp đi coi em ủi đít thử coi sao

Hạng D
5/12/09
1.536
1
0
TP.HCM Q.Tân Phú
Ôi nếu bác nào cũng gặp Mem ở ngoài đường rồi vô đây mở topic thì chắc Os toàn Thread nhảm quá!

ncm
Hạng B2
23/5/08
339
0
18
35
OSCF
- Hồi chiều hôm thứ 7 em gặp 1 chiếc kia morning màu xám đen chạy chậm chậm trên đường Nguyễn Huy Lượng Q.Bình Thạnh. Em đi 2b thấy xe có dán logo OS nên đá đèn chào. Em chạy lên ngang xe nhìn vào thì ko nhìn rõ đc mặt tài xế vì xe dán kính đen thu hết :(. Chiếc morning đó để logo "kia morning" ở giữa xe chứ ko nằm bên hông.
- Sáng hôm qua cn 26/9 em có gặp 1 bác OS chạy chiếc kia caren bs 56N-6021 ghé cửa hàng em mua đồ. Em có ra hỏi thăm nick bác ấy là gì mà em nhớ ko rõ, chỉ nghe đc bác ấy nói là bác ấy reg nick từ năm 2007. Hôm nào gặp lại em phải mời bác ấy
mới đc :)

Hạng F
9/8/09
6.395
68.535
113
TFC
xaydungquocgia.com
amylvs nói:
Hihi,

Nếu chiếc đó màu đỏ, nắp capo màu đen thì đích thị của bác HP stereo!