Status
Không mở trả lời sau này.
Bò Hóng
13/12/06
8.381
72.856
113
vankhanhktpn nói:
tuyetbanl nói:
Báo cáo các bác căn hẻm 46 CTM8 em đề cập trên chủ nhà định bán cho em 6.4 tỷ thì có người khác nhào vô múc giá 7.3 tỷ. Không biết ai mà máu thế k biết. Giờ lại kiếm căn khác vậy.
Hậu quả của sự kích cầu vốn từ ngân hàng,chia buồn bác bị hụt kèo  . Tín hiệu tốt cho có cụ bị đóng băng BDS (với loại đất ở )
Chiều hôm qua về Vĩnh Cửu thấy mấy kèo đang tăm tia, nghĩ cũng ít ra từ giờ tới cuối năm, hoặc chả có ma nào rước, ấy vậy có kẻ hốt trong tuần rồi mới lạ chứ, nhìn mẹt thằng chủ nó vênh lên thí ghét thiệt, đợt trước nhìn nó thảm thảm thế nào.
Hình như mình đang đánh giá sai thị trường

Hạng D
6/7/08
4.323
3.072
113
tuyetbanl nói:
Báo cáo các bác căn hẻm 46 CTM8 em đề cập trên chủ nhà định bán cho em 6.4 tỷ thì có người khác nhào vô múc giá 7.3 tỷ. Không biết ai mà máu thế k biết. Giờ lại kiếm căn khác vậy.

Em không nghĩ là có thằng nào gà đến vậy

Nhiều khả năng là mấy hôm chủ nhà bị ngân hàng đốt đít nẹn phải hạ giá bán gấp. Bây giờ nhờ đảng nhờ chính phủ, ngân hàng nó h1 cửa tí cho chủ nhà đáo hạn ..... nên vẫn sống tiếp đươc .............. lại nâng giá lên để không bán nữa, hoặc săn gà mới

Tốt nhất bác đợi thêm thời gian nữa

Hạng C
3/5/08
965
4
18
53
duonglao nói:
tuyetbanl nói:

Em không nghĩ là có thằng nào gà đến vậy

Nhiều khả năng là mấy hôm chủ nhà bị ngân hàng đốt đít nẹn phải hạ giá bán gấp. Bây giờ nhờ đảng nhờ chính phủ, ngân hàng nó h1 cửa tí cho chủ nhà đáo hạn ..... nên vẫn sống tiếp đươc .............. lại nâng giá lên để không bán nữa, hoặc săn gà mới

Tốt nhất bác đợi thêm thời gian nữa
Có thể chủ nhà chơi chiêu, quen ai trên sở NĐ nhờ xem coi có làm thủ tục ko bác:D

Hạng D
29/11/06
2.951
38.092
113
53
dtmnqv nói:
Langtugia1988 nói:
Đường này nhỏ xíu ...lề hầu như ko có ..ngành nghề hoạt động chủ yếu là hớt tóc nam.......
Ko nên mua ....
bravia nói:
Hồ Bá Kiện mà có ở quận 3 luôn à? em tưởng chỉ có Q10 thôi chứ
HBK cũng đáng có vài căn rao bán, trong đó có 1 căn đang làm matxa nếu đi từ phía Tô Hiến Thành thì nằm bên tay phải, mấy căn trên rao tầm từ 7-8 tỷ thì phải

Em thường qua đây hớt tóc++, vậy là mất thêm 1 mối nữa rồi!!!

Hôm qua tìm căn nhà nát với ông anh bên TT Nhà Bè, cần mua gấp để ở nên gặp được nhà chủ đang thở oxy gia đoạn cuối, nhà thích hợp và quan trong là hợp túi tiền nên khớp lệnh luôn. Quyết định trong vòng 1 nốt nhạc xong ra làm vài chai với anh cò quán Sông Quê cạnh Era Town. Ảnh tâm sự là gần 3 năm nay mới thấy có người coi nhà xong cọc liền, mấy năm nay toàn dẫn đi, giải thích, trả lời điện thoại và dẫn đi tiếp...giờ có lại cái giao dịch đầu tiên nên bên mua nhà 1 chầu lấy hên

Ảnh thông tin thêm, có căn nhà kêu 600tr gần 3 tháng qua chỉ lác đác người xem, tự nhiên cuối tuần rồi 1 ngày dẫn gần 30 khách mặc dù chủ nhà chỉ giảm tiếp 10tr...chắc giải pháp kích cầu của chính phủ có ép phê phải ko các bác????

Hạng D
15/11/07
2.535
10.863
113
Việt nam - Sài gòn
os.com
tuyetbanl nói:
Bác tin thật hả .................
Chủ đòi có 6,5 tỷ ....bác trả 6,4 tỷ tự dưng có "thằng khùng" nào ôm bom vào trả 7,3 tỷ là sao ???? Là sao??????
Có khi Hải "bồng bềnh" nhảy vào cũng nên ......:D:D

Hạng D
15/11/07
2.535
10.863
113
Việt nam - Sài gòn
os.com
dtmnqv nói:
Langtugia1988 nói:
-------------
bravia nói:
-------------

Em thường qua đây hớt tóc++, vậy là mất thêm 1 mối nữa rồi!!!

Hôm qua tìm căn nhà nát với ông anh bên TT Nhà Bè, cần mua gấp để ở nên gặp được nhà chủ đang thở oxy gia đoạn cuối, nhà thích hợp và quan trong là hợp túi tiền nên khớp lệnh luôn.

Ảnh thông tin thêm, có căn nhà kêu 600tr gần 3 tháng qua chỉ lác đác người xem, tự nhiên cuối tuần rồi 1 ngày dẫn gần 30 khách mặc dù chủ nhà chỉ giảm tiếp 10tr...chắc giải pháp kích cầu của chính phủ có ép phê phải ko các bác????
@ Bác Quang :
Thị trấn nhà bè là khúc nào đó Bác ????
Ông anh bác mua căn đó dt bao nhiêu và giá thế nào vậy ???
Nếu ko tiện Public thì PM giúp em nhé ...
Căn 600tr kia thế nào bác tả sơ giúp em nhé ...bà chị em muốn mua cho thằng con .

Last edited by a moderator:
Hạng D
30/8/10
1.254
269
38
DaiThang No.1
rubykoifarm.com
Hẻm đó xe hơi kg vô được,bác kg nên tiếc,chờ sang đầu năm sau thằng kia bán lại bác múc sau cũng được.Kg thì bác ráng đợi 3 năm nữa mua cái căn hộ ngay đó giá mềm cũng ổn mà.:D
tuyetbanl nói:

Hạng C
19/10/09
530
191
43
46
Langtugia1988 nói:
Bác tin thật hả .................
Chủ đòi có 6,5 tỷ ....bác trả 6,4 tỷ tự dưng có "thằng khùng" nào ôm bom vào trả 7,3 tỷ là sao ???? Là sao??????
Có khi Hải "bồng bềnh" nhảy vào cũng nên ......:D:D

Bởi vậy khó tin quá. Tự dưng đùng 1 cái có người nào ôm bom vô mua giá 7.3 tỷ. Thôi k được căn này thì kiếm căn khác vậy. Xem như chưa có duyên vậy.

Hạng C
19/10/09
530
191
43
46
thang real nói:
Hẻm đó xe hơi kg vô được,bác kg nên tiếc,chờ sang đầu năm sau thằng kia bán lại bác múc sau cũng được.Kg thì bác ráng đợi 3 năm nữa mua cái căn hộ ngay đó giá mềm cũng ổn mà.:D

Em thấy hẻm này xe hơi vào được mà bác nhưng k quay đầu được dù em chưa thử.

Status
Không mở trả lời sau này.