Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
30/8/10
1.254
269
38
DaiThang No.1
rubykoifarm.com
tuyetbanl nói:
thang real nói:
Hẻm đó xe hơi kg vô được,bác kg nên tiếc,chờ sang đầu năm sau thằng kia bán lại bác múc sau cũng được.Kg thì bác ráng đợi 3 năm nữa mua cái căn hộ ngay đó giá mềm cũng ổn mà.:D

Em thấy hẻm này xe hơi vào được mà bác nhưng k quay đầu được dù em chưa thử.

Xe chui vô ,người ta đi kg được lại rủa cho cũng chết sớm.Thôi bỏ đi bác,kèo này không thơm đâu.

Hạng D
29/11/06
2.951
38.092
113
53
Langtugia1988 nói:
Em thường qua đây hớt tóc++, vậy là mất thêm 1 mối nữa rồi!!!

Hôm qua tìm căn nhà nát với ông anh bên TT Nhà Bè, cần mua gấp để ở nên gặp được nhà chủ đang thở oxy gia đoạn cuối, nhà thích hợp và quan trong là hợp túi tiền nên khớp lệnh luôn.

Ảnh thông tin thêm, có căn nhà kêu 600tr gần 3 tháng qua chỉ lác đác người xem, tự nhiên cuối tuần rồi 1 ngày dẫn gần 30 khách mặc dù chủ nhà chỉ giảm tiếp 10tr...chắc giải pháp kích cầu của chính phủ có ép phê phải ko các bác????
@ Bác Quang :
Thị trấn nhà bè là khúc nào đó Bác ???? -> Gần tới đường quẹo vô VPHưng
Ông anh bác mua căn đó dt bao nhiêu và giá thế nào vậy ??? -> căn đó sổ hồng riêng, diện tích 40m2(3.4x12), nhà cấp 4, hẻm 2m, cách HT.Phát 20m, nhớ không lầm là hẻm 470, giá 580tr.
Nếu ko tiện Public thì PM giúp em nhé ...
Căn 600tr kia thế nào bác tả sơ giúp em nhé ...bà chị em muốn mua cho thằng con .
-> bên đây khúc kho dầu C, đường BP chưa tới New SG có dạng sổ hồng chung, dt 3x10, đúc thiệt 1 tấm, 1PK, 2PN, 2WC, 1bếp, nhà mới xây, giá 550tr, còn khoảng 5 căn, bác Quân cứ nói bà chị+thằng con chạy 1 vòng là ra nhiều nhà lắm. Em thấy khu này ko ngập nước, không kẹt xe. Canh thử chạy về Bến Thành đúng 35ph, khoảng cách 12km

[/quote]

Hạng C
3/5/08
965
4
18
53
Ko biết là kích cầu thật hay là do tâm lý người dân đi theo định hướng ta

Status
Không mở trả lời sau này.