Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
5/4/09
1.559
2.026
143
tonjohn nói:
Nếp nhà tình cảm, có hàng ba ngồi lai rai bù khú là ngon rồi

Hơi tiếc về sử dụng vật liệu
Nhà ông bà già bác giàu gứm !
Ông bà già làm PM cho dự ớn nên gu thẩm mỹ nhờ ...thợ vườn tư vấn ! Em về kiểm tra lần nào cũng cãi nhau.

Hạng D
13/8/07
1.545
3.442
113
binharch nói:
chừng nào có được cái nhà vườn này nhỉ hihihi, nhà đẹp bác àh. cho em mượn hình cái bếp hỏi luôn (k có ý chê bai nha bác, em thắc mắc)
sao bếp nhà VN mình nhìn luộm thuộm k ngăn nắp như đám bên âu mẽo vậy các bác? do mình ăn uống phức tạp hay sao? em thấy nhà tụi nó cái bếp dù sao cũng ngăn nắp, trật tự hơn. thậm chí nhà người VN sống ở bển cũng k bị luộm thuôm như ở ta? do đâu? em nghĩ các KTS VN dư sức vẽ đẹp hơn bọn nó chứ

Hạng B2
23/9/12
221
15
18
40
Ông bà Bô có phước ghê... Em cũng mong làm có tiền phụng dưỡng tốt cho bố mẹ như vậy. Lo được cho cha mẹ, âu cũng là niềm vui trong đời.

Em lót dép xem bác post hình hoàn thiện cái hồ bơi tiếp...

Hạng D
5/4/09
1.559
2.026
143
michau83 nói:
binharch nói:
chừng nào có được cái nhà vườn này nhỉ hihihi, nhà đẹp bác àh. cho em mượn hình cái bếp hỏi luôn (k có ý chê bai nha bác, em thắc mắc)
sao bếp nhà VN mình nhìn luộm thuộm k ngăn nắp như đám bên âu mẽo vậy các bác? do mình ăn uống phức tạp hay sao? em thấy nhà tụi nó cái bếp dù sao cũng ngăn nắp, trật tự hơn. thậm chí nhà người VN sống ở bển cũng k bị luộm thuôm như ở ta? do đâu? em nghĩ các KTS VN dư sức vẽ đẹp hơn bọn nó chứ
Do thói quen và tập quán thôi bác !

Status
Không mở trả lời sau này.