Hạng C
5/9/13
689
156
43
phuongcarall nói:
Giấy tờ của bác chủ xong đâu đó hết rồi :)
bác Phuongcarall number one!!! Chưa biết bác là ai, nhưng qua vài thớt cũng biết rằng khả năng của các ấy là "không giới hạn"... Bác cho bà con số đt đi; không mong muốn nhưng hữu sự chắc phải làm phiền bác

Hạng D
25/6/09
4.787
697
113
Logo & Avatar
bomdien nói:
Em mới nhớ ra....bây giờ ra phường làm GIẤY ỨNG THUẬN hay GIẤY ĐỒNG Ý cho người định nhờ đóng phạt và nhận lại giấy tờ...chứ ra công chứng tốn đâu cả trăm ngàn.
Công chứng việc này không tới cả trăm ngàn đâu bác.

hmq confirmed
Hạng D
26/5/08
2.386
2.313
113
HCM
vietnamwcm.wordpress.com
Em xin xác nhận thông tin của bác PhuongCarall là em đã nhận lại GPLX. Ban đầu em có hỏi và nhờ một vài người, trong đó có bác PhuongCarall (cám ơn bác rất nhiều đã có phương án giúp). Tuy nhiên, tình cờ một chú em ở An Giang nhưng làm việc ở Cao Lãnh đã giúp đóng phạt, lấy giấy ra ngay trong ngày T3 và chuyển phát nhanh lên Sài Gòn cho em, nhận vào T4. Em cũng xác nhận mức phạt 2.5 tr. Đúng là giá 1 phút không tập trung nhìn bảng báo quá đắt!

Cung đường này QL 30 đường nhỏ, như hầu hết các cung đường miền Tây khác, nhưng tốt (em chỉ đi từ Cao Lãnh đến giao lộ quẹo vào Xẻo Quýt). Sau đó thì em đi các tỉnh lộ xuyên Mỹ An, Tân Thạnh, ... Đức Hoà về Sài Gòn. Đường nhỏ hơn, thỉnh thoảng có đoạn đang sửa chữa (đặc biệt là rất nhiều cầu đang xây). Em đi chơi nên cứ Google Maps, Vietmap và một số thông tin của các bác đã đi trước, ... mà khám phá! Không đi QL1.