amm
Hạng B2
Chuyện là thế này : sáng nay tui gặp gặp 1 xe quá lạ luôn. Từ xa thấy trên nắp ca pô có gắn cái vỉ ruồi của MAZDA mà tui chịu không biết là loại mazda gì [8|].
Lại gần thì hóa ra là 1 LAC MAX màu trắng [&:].
Tui nghĩ rằng LAC thì có thể gắn vỉ ruồi của DAEWOO hoặc Chervolett thôi chứ, còn nếu vì mục đích khác thì người ta gắn logo của mẹc hoặc bim có hơn không ???? ( tui nghĩ thầm - thầm thui nhe : lão này dở hơi quá :D ).
Tuy nhiên, đáng yêu ở chỗ : lão đã chọn logo MAZDA để gắn vô LAC MAX :).
Vậy các bác có thể lý giải tại sao không , hay là cái logo này trông nó đẹp, nó phong thủy, nó gợi cảm...Nào các bác, nhất là các bác designer cho tí kiến lửa, nhẩy.

Hạng D
4/10/05
4.881
41
48
53
Gò Té
RE: Nhân có 1 bác dở hơi nhưng đáng yêu, ta bàn về cái logo mazda chút xíu nhỉ

Tên này chả hiểu gì về xe cộ. Nếu đã hiểu thì không gắn bất cứ logo gì rồi, bàn làm gì cho mỏi tay :D

Hạng D
12/9/06
4.567
20
0
58
Sài Gòn

Tui tìm đủ cách để gỡ nó ra (mua xe cũ mà), bây giờ có cha gắn vô mà còn gắn lộn nữa mới điên chứ!!!:D

23/10/06
14.638
5.121
113

Chắc sợ giống vụ [link]http://www.otosaigon.com/Forum/tm.aspx?m=505078[/link] nên gắn đôi cánh của Mazda để bay í mà!:D

Tập Lái
15/3/07
24
0
0

m còn thấy một con Lac Max gắn cái vỉ ruồi của Léu nữa cơ. Không biết nên cười hay nên khóc. Đúng là potay.com luôn

Hạng D
7/2/07
1.312
0
0

Mua cái logo Chevy gắn có phải hay hơn không.

Hạng D
29/6/04
1.115
9.135
113
Việt Nam
www.mail.yahoo.com

Trích đoạn: dkhoi

Mua cái logo Chevy gắn có phải hay hơn không.
Em lại thấy có Chevy mua logo Toy về dán chồng lên đấy bác ! Vui vãi !:D:D[&:]:mad:

Hạng B1
14/3/05
59
0
0

Trùi, biết đâu bác đó là mem VIP của M club chúng ta thì sao? :D Mấy bác nói thế tội người ta quá, có khi nào người đó hâm mộ Mazda quá mức nhưng không đủ tiền mua Mazda, hoặc là...gấu mẹ bắt mua Lacetti thì sao? :( :D

amm
Hạng B2

các bác hội MAZ CLUB bị người ta ( sắp ) xâm phạm bản quyền sở hữư trí tuệ rùi, biết đâu bác LAC sắp tới cũng gắn cái logo MAZ CLUB của các bác để đi off thì làm sao ???:D
Hay là hội MAZ chuyển sang gắn logo của LAMBO đi cho nó máu hì hì:D:D