Hạng B2
20/6/19
246
2.880
111
Rảnh quá nên hóng hai chiên ra nước ...cống chém nhao.
Hehe...
Rảnh quá nên hóng hai chiên ra nước ...cống chém nhao.
Hehe...
Anh ấy chỉ chém sơ lược bên ngoài thôi, vào nội dung cụ thể thì chém bậy liền.

Nội cái tỷ lệ S cây xanh trong ĐTM anh ấy đăng lên trên kia cũng ko biết thì làm ĐTM cái gì được mà cũng chém.

Anh sai rồi anh ạ. Nước thải loại nào thì xây hệ thống xử lý loại đó, không phải kcn là phải xây xử lý nước thải công nghiệp đâu anh. May mặc thì xây HTXLNT sinh hoạt thôi.
Anh lại sai rồi anh ạ.
KCN tiếp nhận nước thải theo khả năng xử lý thường tối đa là loại C, nếu vượt quá DN phải xử lý đạt yêu cầu mới chuyển giao cho KCN.

Nếu không lắp đặt đồng hồ đo lượng nước thải chuyển giao cho KCN thì mới căn cứ theo đồng hồ nước đầu vào để tính lượng chuyển giao anh ạ.

Anh lấy cái nick Phét ra xài đúng hơn đó anh, kakaka!

mình nói chuyện nghiêm túc và thực tế làm việc, mình xây dựng nhà xưởng cho các bên cho thuê nhà xưởng nhiều năm, lắp đặt hệ thống dẫn nước thải sản xuất (trừ xi mạ và dệt nhuộm)

anh đọc còn chưa hiểu được thế nào là dệt nhuộm và may mặc, sao phải lớn tiếng thế?

nước thải của những ngành như xi mạ, dệt nhuộm, luyện kim đều phải có trạm xlnt riêng, ai trong ngành đều biết.

Anh ấy chỉ chém sơ lược bên ngoài thôi, vào nội dung cụ thể thì chém bậy liền.

Nội cái tỷ lệ S cây xanh trong ĐTM anh ấy đăng lên trên kia cũng ko biết thì làm ĐTM cái gì được mà cũng chém.

mình làm xây dựng, không phải chuyên ngành môi trường, mình nói trong trường hợp đơn giản, thông thường.

Hạng B2
20/6/19
246
2.880
111
mình nói chuyện nghiêm túc và thực tế làm việc, mình xây dựng nhà xưởng cho các bên cho thuê nhà xưởng nhiều năm, lắp đặt hệ thống dẫn nước thải sản xuất (trừ xi mạ và dệt nhuộm)

anh đọc còn chưa hiểu được thế nào là dệt nhuộm và may mặc, sao phải lớn tiếng thế?

nước thải của những ngành như xi mạ, dệt nhuộm, luyện kim đều phải có trạm xlnt riêng, ai trong ngành đều biết.
Anh ạ, anh nói chuyện mà có vẻ anh không nắm rõ anh đang nói cái gì thì phải.

Anh nói về nước thải của ngành nghề mà tổng quát như thế là sai hết rồi anh. Đừng cố lấp liếm nữa.

Còn cái vụ anh lôi ai trong ngành đều biết thì em nói luôn là biết sơ sơ thôi anh, rồi sau đó phải giải quyết hậu quả.

• Like
Reactions: RongChoi24
Hạng B2
20/6/19
246
2.880
111
anh thích đắc thắng thì kiếm chỗ khác mà dở giọng nhạo báng ra mà nói.

Anh mới là người đắc thắng, chém từ đông sang Tây toàn là vĩ mô, cái vi mô hình thành nên cái vĩ mô thì ko nắm.

• Like
Reactions: RongChoi24
Hạng B2
20/6/19
246
2.880
111
mình làm xây dựng, không phải chuyên ngành môi trường, mình nói trong trường hợp đơn giản, thông thường.

Anh làm xây dựng mà anh ko nắm quy định, giờ người ta giao cho bên XD làm tất cả những gì liên quan để được phép thi công, anh ko nắm làm sao anh thi công?