Hạng D
15/9/08
2.041
2.215
123
mình làm xây dựng, không phải chuyên ngành môi trường, mình nói trong trường hợp đơn giản, thông thường.
H mới biết ảnh làm xây dung ,,, vậy mà ảnh đi Cải với tôi về FDI, ảnh tưởng là ảnh xây các nhà máy FDI là ảnh biết hết chi tiết FDI ?? Tự phong

Hó hó
[/QUOTE]
Bác này trả lời đúng nè
KCN nhận nước của DN cũng phải qua xử lý bước đầu đạt TC của KCN đó nếu nước đó ô nhiễm Cao...làm gì có kèo nước thải chuyển thẳng ra..tào lao..

mình đã nói ở trên là trừ xi mã, dệt nhuộm, nó không đọc mà thích đắc thắng nên mình không có tranh luận nữa. Mình làm trong KCN nhiều năm nên mình biết những ngành có nước thải ô nhiễm cao thì cần sử lý riêng (Khu CN Hoàng Gia Long An, Khu Formosa Nhơn Trạch, Khu dệt nhuộm ở Tây Ninh)

Hạng D
15/9/08
2.041
2.215
123
mấy thằng ngu nó hay nghĩ ai cũng có chuyên ngành như nó, mình gặp thể loại này nhiều.
Nếu anh ko có chuyên ngành thì anh nên lắng nghe ...Tại sao anh đi chém với người ta dù anh chẳng biết gì sâu bên trong???
Đúng chuyên nghành thì anh khai sang cho ae biết để có them kinh nghiệm

Hạng D
15/9/08
2.041
2.215
123

mình đã nói ở trên là trừ xi mã, dệt nhuộm, nó không đọc mà thích đắc thắng nên mình không có tranh luận nữa. Mình làm trong KCN nhiều năm nên mình biết những ngành có nước thải ô nhiễm cao thì cần sử lý riêng (Khu CN Hoàng Gia Long An, Khu Formosa Nhơn Trạch, Khu dệt nhuộm ở Tây Ninh)
[/QUOTE]
Tôi nói anh tào lao đó chứ ko phải anh Vu kia:D
Nói them là ko phải KCN nào cũng cho đầu tư ngành Dệt nhuộm , in ấn, xi mạ ,..đâu nhe … 1 Vùng ( Tỉnh) chỉ có 1 or 2 Khu cho làm mấy cái này...

Tôi nói anh tào lao đó chứ ko phải anh Vu kia:D
Nói them là ko phải KCN nào cũng cho đầu tư ngành Dệt nhuộm , in ấn, xi mạ ,..đâu nhe … 1 Vùng ( Tỉnh) chỉ có 1 or 2 Khu cho làm mấy cái này...
[/QUOTE]

thì mình cũng biết anh đang đồng hành với anh Vu mà.