Hạng C
8/6/07
964
19
38
HCM
RE: Nhận và Chia sẻ - Đồ nghe nhìn vợ 2.

Trích đoạn: Zippo

Nghe cái vụ này giống gom quần áo sách cũ cho học sinh nghèo vượt khó nhỉ
Dạ,xe bác độ hết rồi phải không ? Xem còn dư cái gì ủng hộ "học sinh nghèo vượt khó" không bác ? :D

Hạng D
8/6/07
2.099
21
38
Sông Bé

Em mới định đề nghị thay đổi topic của bác carsport giống như dzầy ! mà chừ đã có bác ngangiang làm rùi ! đúng là trùng ý tưởng ! hay quá bác ơi ! mong rằng được sự ủng hộ nhiệt tình của nhiều member OS !

Hạng F
13/1/06
12.137
2.086
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM

Báo cáo các bác,tui vừa mới được bác Thạnh_ních ttvo làm việc tại Võ Văn Tần tặng cho cái đầu Cassette hiệu ALPINE mới và đẹp lắm.Cảm ơn tấm lòng nhân ái của bác Thạnh rất nhiều! Vậy là tui sẽ lại được tỉnh táo và vui thích khi lái xe trên những chặng đường quê hương.:D
Nhân đây cũng xin báo là bác Điền(?)nick dienlx cũng có nhã ý tặng tui một cái đầu Cassette xe hơi,nhưng giờ có cái của bác Thạnh cho rồi nên nhường lại cho bác nào cũng đang cần.Bác Dienlx ơi!để tui nhắn bác NganGiang thứ tư đến chỗ bác lấy đầu cassette nhé!?Dù sao cũng cảm ơn bác Dienlx rất nhiều!:D
Cũng xin gửi lời cảm ơn bác Ntchonthanh định tặng tui cái đầu cassette của bác ấy dư dùng nhưng vì nó là loại to nên không gắn vừa cho xe tui.

Hình Cassette bác Thạnh vừa tặng cho tui và cái cassette cũ của tui đang bị hư:

Đầu cassette ALPINE bác ttvo mới tặng
Nhận và Chia sẻ - Đồ nghe nhìn và các thứ liên quan đến vợ 2.

Đầu cassette Asia cũ đang bị hư phần cassette

Hai đầu vừa bằng nhau - đầu cũ hiệu Asia bị hư (nằm dưới).
Nhận và Chia sẻ - Đồ nghe nhìn và các thứ liên quan đến vợ 2.

Last edited by a moderator:
Hạng C
8/6/07
964
19
38
HCM

Chúc mừng bác hcivic đã có cái Catxet mới cho em Asia.
Sáng nay em cũng nhận được cái màn hình ốp trần của bác trungnghia tặng. Cám ơn bác trungnghia nhiều lắm !
Em nó đây :

Hạng D
8/6/07
2.099
21
38
Sông Bé

em xin hoan nghênh
bác Thạnh và chúc mừng bác hcivic lại có cái cassette vừa ý
cái của em thì không dùng được cho xe bác hcivic nhưng bác nào cần thì cứ pm nhé ! nhiều khi chỉ để thay linh kiện !:D:D

Hạng D
28/11/03
4.207
48
48
53

cám ơn ý tưởng các bác, bài đã được đóng đinh, mong được sự tham gia "cho" và "nhận" nhiệt tình.

Hạng F
13/1/06
12.137
2.086
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM

Hay quá!Vậy là topic này đã được đóng đinh treo mãi...Hoan hô bác qha_vn !Hoan hô bác Ngangiang & xin chúc mừng !!!Hoan hô luôn bác Asiantiger-người đầu tiên của "phong trào"!:D

Hạng C
8/6/07
964
19
38
HCM

Trích đoạn: cuulongvw

Các bác ở gần (SG) may quá, em ở tận AG không biết khi nào mới có nhỉ [&:]?...hic...hic. Mà đến khi có thì chẳng biết sao mà nhận nữa, chẳng lẽ đón xe đò: đi + về ~ 200k [:'(][:'(]?
Bác đừng lo. Ae os thường đi miền Tây lắm. Trong OSMT có nhiều lắm bác. Khi nào có em gửi cho bác mà.
Đừng khóc nhe.
Nín đi mà.
Nín đi.
Nín
:D:D:D:D

Hạng F
13/1/06
12.137
2.086
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM

@Bác Cuulongvw: Bác chạy xe BỌ phải không?:D Xóm Nhà Lá (XNL) bọn tui sắp có chuyến dã ngoại về miền Tây_An Giang cuối tháng 7 này đấy.Nếu có ai tặng cái đầu cassette tui sẽ mang về An Giang cho bác hén!:)

Chi Hội Phó TDTT
27/2/08
3.708
1
38
50
HCM

Bác nào có xe cũ không dùng muốn tặng lại không nhể? :D:D:D

Em đùa tí, ở đây chỉ chuyên đồ nghe nhìn thôi hả các bác? Hay là chơi luôn thập cẩm phụ tùng linh kiện các loại xe?