Tập Lái
23/1/08
48
0
0
otosaigon.com
RE: Nhận và Chia sẻ - Đồ nghe nhìn vợ 2.

xin chào các bác!em thấy mừng wa.ý tưởng của em đã được bác ngangiang dua lên 1 tầm cao mới.hehe.mong các bác ủng hộ cho em và a e trong OS nhe.Cám ơn bác ngangiang lun nhe.:D

Hạng D
28/11/03
4.207
48
48
53

Hay quá ! Cái băng chuyển bác mua ở đâu vậy bác hcivic ?
tôi có 1 cái băng chuyển giống vậy dành cho ipod hoặc bất kỳ "đầu vào" nào dùng jack 3.5 li, tối nay để sẵn trên xe, hôm nào mời bác NganGiang ra Hàn Thuyên lấy về nhập kho dành tặng

cái này tôi nhờ mua bên bển về đến nơi mới biết cát sét xe mình bị hư, giận quá mày mò móc aux in trực tiếp luôn nên dư cái này

Hạng B2
31/3/08
279
6
18
Hanoi

Trích đoạn: NganGiang
Bác cho địa chỉ,số dt,khi nào có ai đi ngang nhà bác em nhờ lấy.

Hêhê, em là dân XNL - chi nhánh Hà Nội, tên Khánh - Phone 098 332 0525
Vậy nên em mới nói có bác nào quá bộ ra đây thì phone ngay, bia bọt bọn em vẫn để dành ;)

Em quên mất. Em còn 1 bộ FM Transmiter loại chuyên dụng dành cho xe hơi. (Không phải mấy cái hàng bán vài chục K đâu nha)
Mô tả: To gần bằng bao thuốc lá, vỏ thép.
Phát ở tần số 88,5 và 88,9 MHz - Stereo
Đường vào (line in) là giắc hoa sen (RCA) - Stereo
Có chân điều khiển lấy tín hiệu từ đường cấp anten (tức là nếu tắt Radio thì an ten xe gập xuống >> FM tran tắt luôn).
Tình trạng: mới 85%
Em cũng xin góp với "kho" của bác lun

@ hcivic: Chúc mừng bác có Bộ VHTT mới nha, đẹp quá
(Hay em cũng tháo cái 2 DIN của em ra, lắp lại cái Radio cat-xet theo xe nhỉ :D:D:D)

Last edited by a moderator:
Hạng F
13/1/06
12.137
2.086
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM

@ hcivic: Chúc mừng bác có Bộ VHTT mới nha, đẹp quá
(Hay em cũng tháo cái 2 DIN của em ra, lắp lại cái Radio cat-xet theo xe nhỉ )
Cảm ơn bác đã chúc mừng!Quả đúng là lắp cái bộ này vào trông đồng bộ vì màu đen của nó nhưng lại COOL vì nó là hàng model mới_Điện Tử hòan tòan,âm thanh khá bén.Chỉ ngại tý chút đó là nó hơi nóng hơn bình thường,liệu có gì nguy hiểm không các bác?

@Ngangiang & ACE: Cái băng tape chuyển Panasonic này có bán ngòai Hùynh Thúc Kháng và Nhật Tảo khỏang 50-70K VNĐ nhưng không biết là hàng gì?Cái của tui cũng là do cậu em rể lục trong đống đồ gara của cậu ấy mang về cho tui đấy.Xài tốt lắm!Tui sẽ đi chợ trời vỉa hè kiếm thêm cặp loa Ô-VOAN gắn thêm phía sau xe cho các con nghe rõ hơn,đầy hơn...Đầu này cho phép 4x25W mà lị.:)

Hạng D
7/3/07
2.120
201
63
Nha Trang
www.duandautu.com

Em có 2 cái bánh mâm đúc dzin của mazda 323 còn đẹp rạng ngời, còn nguyên logo mazda luôn. ( em bị sụp ổ khủng long méo hết 2 mâm )
Em ở nha trang, bác nào cần thì ghé lấy nha. ;)

Hạng D

Để em zề lục lọi lại coi còn cái chi chi thì sẽ post lên sau hén mấy bác.
@ TVAT ui: chiện em nhờ bác sao rùi???

Last edited by a moderator:
Hạng D
8/6/07
2.099
21
38
Sông Bé

hcivic : bác lắp thêm 2 cái loa nữa coi chừng mở lớn quá rạn sắt xi hết đó :D:D:D !

Hạng B2
31/3/08
279
6
18
Hanoi

@ hcivic
Bác ui, hình như cái đầu cassette của bác có hỗ trợ CD Control đấy bác ạ. Lật sau lưng nó nếu có giắc nhiều chân hình tròn nhì đúng, bác có thể lắp 1 box CD 6 disc hay 10 disc nữa. :D
Còn chuyện nó nóng hơn cái đầu cũ thì chắc ko sao đâu bác ui. Công suất lớn hơn và nhiều tính năng hơn >>> Chắc dòng nuôi cao hơn nên nóng chút thui mà.

Hạng F
13/1/06
12.137
2.086
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM

trích đoạn Gaefield:
@ hcivic
Bác ui, hình như cái đầu cassette của bác có hỗ trợ CD Control đấy bác ạ. Lật sau lưng nó nếu có giắc nhiều chân hình tròn nhì đúng, bác có thể lắp 1 box CD 6 disc hay 10 disc nữa.
Còn chuyện nó nóng hơn cái đầu cũ thì chắc ko sao đâu bác ui. Công suất lớn hơn và nhiều tính năng hơn >>> Chắc dòng nuôi cao hơn nên nóng chút thui mà.
Có hỗ trợ remote control và cái vụ cắm thêm CD như bác nói đó,hay thật!
:)

Hạng C
8/6/07
964
19
38
HCM

Trích đoạn: tranvietanhtuan

Em có 2 cái bánh mâm đúc dzin của mazda 323 còn đẹp rạng ngời, còn nguyên logo mazda luôn. ( em bị sụp ổ khủng long méo hết 2 mâm )
Em ở nha trang, bác nào cần thì ghé lấy nha. ;)
Thứ 6 này em đáp...xe đò ra lấy nhe bác. :D
hì hì nói chứ em ra đó chơi,sẵn alo cho bác ra làm vài ve (dụ lấy cặp mâm í mà).:D