Hạng B1
14/8/14
68
47
18
34
Không liên quan nhưng hình có em gái phất cờ hiệu xuất phát hot quá ạ

Thánh Chó
11/10/09
4.450
6.744
113
:3dngacnhien: cả đời tích góp mua xe để cả gia đình tận hưởng vi vu du lịch trong bộn bề lo toan cuộc sống. Mịa, đi so sánh vài lít xăng với các xe hãng khác mà phải đẩy xe vào đổ xăng, tắt máy lạnh, chạy cầm hơi lúc đường vắng....vậy thì các bác mua xe 3 bánh rồi cả nhà thay nhau đạp cho khỏi tốn xăng. Mua xe để chở gia đình thì tiêu chí khung gầm, tiện ích an toàn đặt lên hàng đầu, mấy tiêu chí khác phải để sau.
mấy ông toàn khoe xe tao tiết kiệm được hơn xe mày 1L xăng = 15 ngàn. trong khi giá thì ông nào cũng dành nhau nói xe mình đắt hơn :D :D
Con xe ghẻ của em sài gòn uống 20L em còn độ intake này nọ vô để nó uống thêm gần chục lít nữa :D bù lại chạy nó sướng cái phần người :D

• Like
Reactions: tommyngo
Tập Lái
22/5/12
44
29
18
I30 2013 mình ở An Giang vừa đi Phan Thiết về, khi đi set lại đồng hồ, cả đi và về trên 800km vừa cao tốc quốc lộ nội ô cho đến dừng xe mở máy bật máy lạnh cho con ngủ đồng hồ chỉ báo 6,3l, còn nếu chạy quốc lộ với cao tốc thì báo 5,3l, đó là mình chạy thoải mái ko gò ép, theo mình nghĩ như vậy là đc rồi ko đòi hỏi gì thêm đc, giảm đc 1-2l cũng ko thêm đc bao nhiêu mà mệt người.

Hạng C
10/7/16
670
529
93
34
Thấy em này có vẻ cũng khá ngon trong phân khúc , nhất là những trang bị tiện nghi. Nhưng em thắc mắc chút là sao mod pr cho con này lộ vãi nồi, người ta đi pr nó cũng phải khôn khéo tế nhị chứ

Tập Lái
22/8/16
1
7
3
40
Chuẩn quá. Sang năm làm 1 em trắng tinh khôi CẢM ƠN BÁC CHỦ, đang cần 1 review như rứa

Hạng C
6/6/16
654
873
93
Thấy em này có vẻ cũng khá ngon trong phân khúc , nhất là những trang bị tiện nghi. Nhưng em thắc mắc chút là sao mod pr cho con này lộ vãi nồi, người ta đi pr nó cũng phải khôn khéo tế nhị chứ

Mấy bác đi họp về cũng phải có bao thư về nộp cho vợ nữa là.

Hạng C
5/11/10
820
760
93
- một trong những nguyên nhân mà gần đây các hãng xe đua nhau giảm giá 1 vài dòng xe là do thanh lý các xe có tiêu chuẩn khí thải Euro 2, sẽ bị cấm bán từ 1/1/2017, thay vào đó là tiêu chuẩn Euro 4.
- dù sao cũng là tin vui cho các thượng đế, trang này còn nói khả năng năm nay sẽ ko có hiện tượng tăng giá cuối năm,do nguồn cung lớn, các bác nào chưa có xe mà có khả năng thì gom lúa sắm xe đi chơi tết thôi ! :3dcuoi:
http://vietnamnet.vn/vn/kinh-doanh/...-nhau-xa-hang-o-to-dai-ha-gia-tram-trieu.html

DMG confirmed
Hạng C
21/9/14
688
5.334
93
43
Mới đọc vụ Euro 2 với 4, VN thấy toàn vác máy ế về, "thị trường thùng rác" :D

Hạng B2
4/12/15
250
183
43
30
- một trong những nguyên nhân mà gần đây các hãng xe đua nhau giảm giá 1 vài dòng xe là do thanh lý các xe có tiêu chuẩn khí thải Euro 2, sẽ bị cấm bán từ 1/1/2017, thay vào đó là tiêu chuẩn Euro 4.
- dù sao cũng là tin vui cho các thượng đế, trang này còn nói khả năng năm nay sẽ ko có hiện tượng tăng giá cuối năm,do nguồn cung lớn, các bác nào chưa có xe mà có khả năng thì gom lúa sắm xe đi chơi tết thôi ! :3dcuoi:
http://vietnamnet.vn/vn/kinh-doanh/...-nhau-xa-hang-o-to-dai-ha-gia-tram-trieu.html
Vậy sau này mua xe ngoài dòm giá còn phải dòm tiêu chuẩn khí thải nữa :))