Hạng B1
21/6/16
52
12
8
thông báo các bác nhé lốp Continental chạy êm mà tiết kiệm xăng nữa đó ...nghe nói là có mặt tại thị trường việt nam rồi đó ...các bác xài thử đánh giá thế nào ...

Hạng B2
15/12/11
108
17
18
36
Continental thì có mặt ở thị trường VN lâu rồi bác, nhiều người cũng review rồi mà.

cpu
Hạng B1
3/6/14
54
5
8
33
Mỗi dòng lốp có một đặc tính ưu việt riêng, nhưng kèm theo nó là hạn chế. Nếu so Mic với Gy thì cũng khó, bởi vì một dòng chuyên dùng vận hành đường đẹp, thiên về êm ái, nhưng kèm với đó là mau mòn. Một dòng thì đa dụng hơn, nếu xét độ êm ái thì không bằng, nhưng tính đa năng lại cao hơn.
Nói chung là tùy vào nhu cầu sử dụng và điều kiện đường xá để chọn loại thích hợp!

Hạng B1
3/6/14
63
6
8
32
Lốp Goodyear là loại lốp có độ bền cao và cũng có thị phần lớn trên thế giới. Gí cả hợp lý, chỉ có điều những ai khó tính về độ cứng ồn của lốp thì sẽ ko có thiện cảm về Goodyear vì lốp cứng thì làm sao ko ồn và êm đc cơ chứ, ngược lại thì độ bền cao và ít bị dính đinh.

Hạng B1
3/6/14
74
15
8
48
em thấy mấy trang báo đài bên Tây cũng hay đề cập tới GY lắm, cũng hay tài trợ cho mấy giải đấu đua xe với còn làm bánh cho mấy em Boeing

Hạng B1
3/6/14
59
9
8
48
Lốp Goodyear là loại lốp có độ bền cao và cũng có thị phần lớn trên thế giới. Gí cả hợp lý, chỉ có điều những ai khó tính về độ cứng ồn của lốp thì sẽ ko có thiện cảm về Goodyear vì lốp cứng thì làm sao ko ồn và êm đc cơ chứ, ngược lại thì độ bền cao và ít bị dính đinh.
êm thì michelin là nhất đúng rồi, nhưng đó là bác chạy đường nội thành, còn nếu chạy vào mấy cung đường hơi xấu tý, tráng nhựa không đều nhấp nhô hay mới trải đá mini thì coi như toi liền, không thủng rách là mừng hết lớn

Hạng B1
3/6/14
61
18
8
44
Mỗi dòng lốp có một đặc tính ưu việt riêng, nhưng kèm theo nó là hạn chế. Nếu so Mic với Gy thì cũng khó, bởi vì một dòng chuyên dùng vận hành đường đẹp, thiên về êm ái, nhưng kèm với đó là mau mòn. Một dòng thì đa dụng hơn, nếu xét độ êm ái thì không bằng, nhưng tính đa năng lại cao hơn.
Nói chung là tùy vào nhu cầu sử dụng và điều kiện đường xá để chọn loại thích hợp!
tán thành với bác luôn, như em này thường đi về tỉnh theo công trình lắm nếu đưa cho quả lốp êm thì coi như toi, ôm ngủ bờ sông suốt năm chứ đừng nói tới chuyện theo kịp công việc

Tập Lái
3/6/14
42
13
8
44
Vấn đề là mấy bác nhà mình rất khó tính và chuộng độ êm nhiều hơn

Hạng B1
3/6/14
57
7
8
43
Goodyear Assurance TripleMax xuất hiện trên thị trường cũng lâu rồi thì phải.

Tập Lái
3/6/14
46
5
8
54
Bác có được hưởng chương trình An Tâm trọn hành trình của Goodyear không ạ?