Tập Lái
3/6/14
29
7
3
38
Em có lão bạn chạy civic cũng đang dùng một bộ Assurance Triplemax, thay từ Tết đến giờ chưa thấy phàn nàn gì.

Tập Lái
6/6/14
25
6
3
Có dịp đi đường mưa thì bác thớt kiểm định luôn khoảng trượt phanh của lốp xem có như quảng cáo không
Đi đường mưa thì đi từ từ cho an toàn, mạng người không nên đem ra thử.

Tập Lái
29/5/14
30
3
8
38
Em cũng mới thay loại này và thấy khá hài lòng. êm ái, tiết kiệm xăng, khả năng phanh trời mưa chưa thử.

Tập Lái
6/6/14
41
3
8
43
ATM thì có vẻ hợp với mấy dòng sedan hơn. Altis đi dòng này cũng ổn định.

Tập Lái
6/6/14
33
1
8
33
Em cũng mới thay loại này và thấy khá hài lòng. êm ái, tiết kiệm xăng, khả năng phanh trời mưa chưa thử.
Tiết kiệm được nhiều không bác? Em thấy quảng cáo là có thể tiết kiệm đến gần 7tr trong 1 vòng đời lốp

Tập Lái
6/6/14
43
2
8
42
Tiết kiệm được nhiều không bác? Em thấy quảng cáo là có thể tiết kiệm đến gần 7tr trong 1 vòng đời lốp
Thật ra em thấy cái khoảng tiết kiệm xăng không phải chỉ có lốp mà còn cách thức mình chăm sóc xe nữa, nếu chịu khó kiểm tra thay nhớt đúng tiêu chuẩn để tăng tuổi thọ động cơ thì cũng tiết kiệm được nhiên liệu

Tập Lái
6/6/14
21
2
3
Thôi thì sedan các bác cứ Mit mà chơi cho nó êm, còn đã gầm cao hoặc suv thì đương nhiên cũng hay leo trèo, đường xấu thì Goodyear cho phù hơp. Mà nhất là đi đường đá đường trơn thì cần vỏ lốp dầy tốt ko dễ bị chém bị trượt.

Tập Lái
6/6/14
18
3
3
38
Thôi thì sedan các bác cứ Mit mà chơi cho nó êm, còn đã gầm cao hoặc suv thì đương nhiên cũng hay leo trèo, đường xấu thì Goodyear cho phù hơp. Mà nhất là đi đường đá đường trơn thì cần vỏ lốp dầy tốt ko dễ bị chém bị trượt.
Rốt cuộc cũng là tùy nhu cầu, tùy loại xe mà chọn lựa lốp cho phù hợp.

Hạng B1
5/1/12
71
12
8
Thật ra em thấy cái khoảng tiết kiệm xăng không phải chỉ có lốp mà còn cách thức mình chăm sóc xe nữa, nếu chịu khó kiểm tra thay nhớt đúng tiêu chuẩn để tăng tuổi thọ động cơ thì cũng tiết kiệm được nhiên liệu
Tiết kiệm nhiên liệu thì có nhiều chuyện để nói lắm, ở đây thì đang phân tích tính năng của lốp mà.