Kiểm tra - Thẩm định ô tô cũ
21/9/22
304
807
93
34
Vừa rồi Car Audit có dịp đi kiểm tra xe cho khách ở Bình Phước, khách muốn mua xe cũ nhưng không biết cách xem, nay được bạn bè bè giới thiệu nên khách gọi Car Audit luôn. Car Audit xuống tận nơi để hỗ trợ anh. Sau đây là tổng thể tình trạng xe:

Ngoại thất:

• Đăng kiểm và tem phí đường bộ còn hiệu lực
  • Xe có sơn dặm cản trước, cản sau, vè trước trái.
  • 4 mâm đã thay
  • Hong bên phải móp nhiều nguyên nhân là do nhà chủ xe cũng là quán nhậu nên khách dắt xe đụng trúng
  • Chưa có đâm đụng ảnh hưởng đến khung sườn
Nội thất:

• Nội thất chưa xuống cấp nhiều
  • Vô lăng, cần số chưa mòn nhiều
  • Điều hòa lạnh sâu
  • Pin Remote yếu

• Động cơ hiện tại nổ dêm dịu
  • Chưa có dấu hiệu đại tu, thủy kích

Khung gầm:

• Gầm chưa xuống cấp nhiều
  • Không có dấu hiệu xì nhớt dưới gầm

Chẩn đoán
  • Xe hiện tại không báo lỗi
Lái thử:

• Xe tăng tốc tốt
  • Qua đường xấu không có tiếng kêu bất thường
Khách đã thích chiếc xe khi xuống xem lần 1, chỉ cần đợi Car Audit kiểm tra nữa là khách yên tâm. Sau khi Car Audit báo tình trạng, khách xuống tiền và lấy xe về trong ngày. Cảm ơn khách đã đồng hành cùng Car Audit

P/S: Giá chiếc này là 573 triệu

----------------------------------------
Car Audit - Dịch vụ kiểm tra ô tô cũ tận nơi
Uy Tín - Chuyên Nghiệp - An Toàn
Hotline/Zalo: 0909954661

Tập Lái
15/5/19
49
56
18
36
trước mình tìm xe, vì thích quá nên mình cọc 10tr, tới ngày qua lam hdmb thì tự nhiên mình kêu car audit quá xem, thì phát hiện ra xe đã làm mày rồi, capo cốp cửa tháo banh hết luôn, mình bỏ cọc luon, tới giờ vẫn chưa tìm được xe ưng ý để kêu đi xem tiếp:D

Kiểm tra - Thẩm định ô tô cũ
21/9/22
304
807
93
34
trước mình tìm xe, vì thích quá nên mình cọc 10tr, tới ngày qua lam hdmb thì tự nhiên mình kêu car audit quá xem, thì phát hiện ra xe đã làm mày rồi, capo cốp cửa tháo banh hết luôn, mình bỏ cọc luon, tới giờ vẫn chưa tìm được xe ưng ý để kêu đi xem tiếp:D
Cảm ơn bác nha, em vẫn đang chờ cuộc gọi của bác nè

Hạng D
15/9/08
2.039
2.210
123
Sát vách bà gìa mình có anh mua SA năm 2020-2021 gì đó,,,, giá ảnh nói lúc đó là 1.5-1.6toi gì đó ra biển...
Thời gian gần đây mỗi lần gặp thấy ảnh rửa xe mình hỏi thăm xe ngon ko anh này kia mà thấy mặt ảnh buồn lắm.... :D :D

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
24/2/20
4.489
7.414
113
37
Sát vách bà gìa mình có anh mua SA năm 2000-2001 gì đó,,,, giá ảnh nói lúc đó là 1.5-1.6toi gì đó ra biển...
Thời gian gần đây mỗi lần gặp thấy ảnh rửa xe mình hỏi thăm xe ngon ko anh này kia mà thấy mặt ảnh buồn lắm.... :D :D
Bác chưa bị ăn dép vào mặt là con may lắm rồi :)

Hạng C
7/10/19
918
1.366
58
44
Có dịch vụ xem xe, anh em mua e tự tin hẳn ra...Chúc cả nhà có ký nghỉ lễ vui vẻ,,

• Like
Reactions: lamnk
Hạng D
8/4/12
2.366
7.453
113
Chủ xe cần tiền mở thêm cái quán nhậu bác ạ :p:p:p
Năm nay quán ăn gia đình thì còn thở chứ quán nhậu thì như đâm đầu vào tường :)
Hổm em xuống VT, ghé Ốc Tự Nhiên, quán vẫn đông (ko còn cảnh hết chổ như lúc trước) nhưng cái bồn ÓI tuyệt nhiên khô ráo và sạch sẽ. Mấy cô lao công trông phơi phới hẳn ra :p

Nhật ký check xe VinFast LUX A2.0 2020 - Chất xe ra sao sau gần 4 năm?

Nhật ký check xe VinFast LUX A2.0 2020 - Chất xe ra sao sau gần 4 năm?