Hạng B2
15/11/06
210
0
16
RE: Nhật ký Fiat

Trích đoạn: hanx

Nhưng hôm nay thì có cái để viết nhật ký
Đang buồn bực trong mình
Sáng nay e vừa mới qua chốt đèn đỏ ngã 3 Nguyễn Văn Linh giao lộ với cầu Tân Thuận mới thì 1 chú đi 2B vượt đèn đỏ phía cầu Tân Thuận mới rẽ trái về phía KCX Tân Thuận, quẹt ngay 1 phát vào vợ 2 e. May mà e mới đề-ba qua đèn xanh thôi, chứ chạy nhanh lúc đó là tiêu cả 2 thằng rùi.
Hậu quả không lớn: Vợ 2 trầy mất 1 mảng áo nhựa nhưng bực mình lém các bác ạ
Thôi bỏ qua đi bác, lo 400k cho miếng vá này nhá .:D:D

Hạng B2
15/11/06
210
0
16

Trưa hôm qua u bia ở Hải xồm với mấy đối tác, e có thấy xe của bác Fiat SienaHL đậu ở Giảng Võ, chắc nhà bác ở gần Bộ Y tế hả,

Hạng C
3/10/07
832
15
18
Côn Đảo

Trích đoạn: Thay DOTUDONG

Trưa hôm qua u bia ở Hải xồm với mấy đối tác, e có thấy xe của bác Fiat SienaHL đậu ở Giảng Võ, chắc nhà bác ở gần Bộ Y tế hả,
Ủa cái bác Thay DOTUDONG này không biết dữ mồm miệng gì cả, nhà em có phải ở Giảng Vỗ đâu mà, chẳng qua nghe lời xui dại của mấy ông đồng nghiệp Fiat ra u bia ở Hải xồm mới bị bác phát hiện đó thôi. Từ lần sau bác đừng đưa lên mạng thế này, người khác biết được bẩu em suốt ngày bia bọt mang tiếng lắm hu hu.....
Mà bác cũng hay bia bọt nhể, đi đâu chiều tối qua thế, không ra CLB Quân đội phố Hoàng Diệu để uốn bia?????????

Hạng B2
15/11/06
210
0
16

Hôm qua e bận với đội bóng (cũng lại bia) nên ko ra với các bác được, e đã xin lỗi roai. Mà e có duyên với bác HL nhỉ, hôm đi Láng Hòa Lạc cũng gặp bác, hôm qua ở GVo nữa, mấy hôm trước lại thấy bác phóng ào ào qua phố Quán Thánh nhà em, mà hôm gặp bác lần đầu ở 53 LDH e cũng dẫn bác vào hội FIat đó chứ ( ko phải ô Kiavuong đâu nhé ):D:D

Hạng C
3/10/07
832
15
18
Côn Đảo

Trích đoạn: Thay DOTUDONG

Hôm qua e bận với đội bóng (cũng lại bia) nên ko ra với các bác được, e đã xin lỗi roai. Mà e có duyên với bác HL nhỉ, hôm đi Láng Hòa Lạc cũng gặp bác, hôm qua ở GVo nữa, mấy hôm trước lại thấy bác phóng ào ào qua phố Quán Thánh nhà em, mà hôm gặp bác lần đầu ở 53 LDH e cũng dẫn bác vào hội FIat đó chứ ( ko phải ô Kiavuong đâu nhé ):D:D
Bác ở phố Quan Thánh thì ở số nhà mấy thế. Ngày xửa ngày xưa em dạo chơi ở phố Quán Thánh mãi đấy.
Giờ này bác KienPC đi đâu mà không thấy lên mạng để anh em cùng xem ảnh ọt tối hôm qua nhể.

Hạng C
3/10/07
832
15
18
Côn Đảo

Các bác Do_Quang, phikia, isabinh, khanhtq giờ này mà không đi uốn gi à, dạo mạng bắt lỗi Fiat chắc gì đã no. heo...heo...

acc
Hạng B2
28/8/06
126
8
0

Kính gửi bác Fiatsienahl,

Tôi cũng đi xe cùng đời với xe bác (kiểu hl 1.6 2001)? Hỏi ý bác: không biết có nên đổi logo cho em nó lên đời bằng anh bằng chị không hở? Đổi logo vạch bằng logo tròn, đổi chữ Fiat Siena hl bằng hlx.
Mình cũng không biết có nên đổi không hay giữ như zin vốn có. Xe bác thế nào?

Hạng B2
15/11/06
210
0
16

E vừa nhận được thư :
Chào bác nhân dịp OS kỷ niệm lễ sinh nhật 5 năm tại HN, thay mặt BĐH xin mời bác và các bác bên chi hội Fiat cùng tham dự chung với ACE. Đây cũng là dịp chung vui để mọi người trên diễn đàn biết mặt nhau và giao lưu học hỏi, với tinh thần OS bốn biễn là nhà một lần nữa xin trân trọng mời bác và ACE hội Fiat tham dự.

Trân trọng!

Honam

P/s: Mong nhận được hồi âm của bác, mọi chi tiết xin mời bác vào đây nhé http://www.otosaigon.com/forum/tm.aspx?m=667851

Vì thời gian có hạn nên em ko thể đích thân mời từng bác được, vậy mong bác thông báo với ACE bên chị hội hộ em nhé, số đt của em là: 090 320223

Các bác Fiat nhà ta cho ý kiến đê nhỉ

Hạng C
3/10/07
832
15
18
Côn Đảo

Trích đoạn: acc

Kính gửi bác Fiatsienahl,

Tôi cũng đi xe cùng đời với xe bác (kiểu hl 1.6 2001)? Hỏi ý bác: không biết có nên đổi logo cho em nó lên đời bằng anh bằng chị không hở? Đổi logo vạch bằng logo tròn, đổi chữ Fiat Siena hl bằng hlx.
Mình cũng không biết có nên đổi không hay giữ như zin vốn có. Xe bác thế nào?
Hề hề, cái bác A Cờ cờ này có cái xe cùng đời với em, giá mà gần nhà bác thì em cũng đánh đến để thử xe của nhau cho có cảm giác. Xe em bác nhìn thì biết, tất cả đều ZIN như hồi mới mua. Còn ý định đổi lô gô thì theo em là không nên, thiển nghĩ sự vật là theo dòng lịch sử, mà thay đổi sự vật là làm biến dạng lịch sử. Bác xem dòng xe máy Vespa của Italia có ai lấy chữ của đời xe Vespa Supering gắn cho Vespa Piagio bao giờ đâu. Em thấy một số xe cũng gắn lôgo không cùng đời, nhưng đấy là ý thích của bác ấy. Còn em nồi nào vung ấy, nó đơn giản như con gà để ra trứng vậy.he he he. Chúc bác có lựa chọn khôn ngoan.