Hạng C
20/2/06
683
3
18
50
HCM - HN
RE: Nhật ký Fiat

Trích đoạn: FiatsienaHL

Các bác Do_Quang, phikia, isabinh, khanhtq giờ này mà không đi uốn gi à, dạo mạng bắt lỗi Fiat chắc gì đã no. heo...heo...
em vừa đi uốn về đấy chứ, hôm nay về sớm vì hôm qua đi tiếp khach quý euro car đến 2h sang mới về, con quỷ nhà em kêu inh ỏi. ôm nay về sớm cho êm cửa êm nhà bác ạ

Hạng D
18/6/07
1.373
4
36

Trích đoạn: acc

Kính gửi bác Fiatsienahl,

Tôi cũng đi xe cùng đời với xe bác (kiểu hl 1.6 2001)? Hỏi ý bác: không biết có nên đổi logo cho em nó lên đời bằng anh bằng chị không hở? Đổi logo vạch bằng logo tròn, đổi chữ Fiat Siena hl bằng hlx.
Mình cũng không biết có nên đổi không hay giữ như zin vốn có. Xe bác thế nào?
Hề hề, cái bác A Cờ cờ này có cái xe cùng đời với em, giá mà gần nhà bác thì em cũng đánh đến để thử xe của nhau cho có cảm giác. Xe em bác nhìn thì biết, tất cả đều ZIN như hồi mới mua. Còn ý định đổi lô gô thì theo em là không nên, thiển nghĩ sự vật là theo dòng lịch sử, mà thay đổi sự vật là làm biến dạng lịch sử. Bác xem dòng xe máy Vespa của Italia có ai lấy chữ của đời xe Vespa Supering gắn cho Vespa Piagio bao giờ đâu. Em thấy một số xe cũng gắn lôgo không cùng đời, nhưng đấy là ý thích của bác ấy. Còn em nồi nào vung ấy, nó đơn giản như con gà để ra trứng vậy.he he he. Chúc bác có lựa chọn khôn ngoan.
Bác "lói" cũng đúng ý iem
Dưng nhiều khi cũng thích vợ mình chân dài "quá cả nách" nên có thể "phân són" (à quên son phấn) cho iem nó một chút - nghĩa là mua thêm cái logo tròn, lắp cho nó đẹp (miễn là đúng của Fiat, không phải của BiEm là được)
Do chênh nhau về năm sản xuất chứ thực ra nội dung, chất lượng thì như nhau - khi gả bán iem nó để nâng đời thì trả cái cũ cho chồng mới của iem nó là được bác ạ (không lại bị mang tiếng là chơi đam mê mà lại chưa "sanh")
Iem có thiển ý nhỏ với các bác!

Hạng C
3/10/07
832
15
18
Côn Đảo

Trích đoạn: Thay DOTUDONG

E vừa nhận được thư :
Chào bác nhân dịp OS kỷ niệm lễ sinh nhật 5 năm tại HN, thay mặt BĐH xin mời bác và các bác bên chi hội Fiat cùng tham dự chung với ACE. Đây cũng là dịp chung vui để mọi người trên diễn đàn biết mặt nhau và giao lưu học hỏi, với tinh thần OS bốn biễn là nhà một lần nữa xin trân trọng mời bác và ACE hội Fiat tham dự.

Trân trọng!

Honam

P/s: Mong nhận được hồi âm của bác, mọi chi tiết xin mời bác vào đây nhé http://www.otosaigon.com/forum/tm.aspx?m=667851

Vì thời gian có hạn nên em ko thể đích thân mời từng bác được, vậy mong bác thông báo với ACE bên chị hội hộ em nhé, số đt của em là: 090 320223

Các bác Fiat nhà ta cho ý kiến đê nhỉ
Eng ủng hộ, thời cơ ngàn năm có một. Vui là chính, tốn kém là chuyện của vợ cả ủng hộ vợ hai. Các bác la lối om sòm đi để eng nhờ với...

Hạng C
3/10/07
832
15
18
Côn Đảo

Mà hôm gặp bác lần đầu ở 53 LDH e cũng dẫn bác vào hội FIat đó chứ ( ko phải ô Kiavuong đâu nhé ):D:D
ợ....ợ...đi xe đời cũ (siena) nên em chóng quên vậy cà, hè hèo mà nhớ ra bác zồi có phải là cái bác chân dài đến nách, tay sách vài chai, vai đeo tạp hoá (bán dạo), đi lại khấn khá, đầu húi bóng cua, đua xe F1..........lói túm lại là sành vợ hai phải hôn??????vài lời cảm ơn nhớ bác.

Hạng C
5/6/07
765
2
0
40
ACCO
acco.vn

E vừa nhận được thư :
Chào bác nhân dịp OS kỷ niệm lễ sinh nhật 5 năm tại HN, thay mặt BĐH xin mời bác và các bác bên chi hội Fiat cùng tham dự chung với ACE. Đây cũng là dịp chung vui để mọi người trên diễn đàn biết mặt nhau và giao lưu học hỏi, với tinh thần OS bốn biễn là nhà một lần nữa xin trân trọng mời bác và ACE hội Fiat tham dự.

Trân trọng!

Honam

P/s: Mong nhận được hồi âm của bác, mọi chi tiết xin mời bác vào đây nhé http://www.otosaigon.com/forum/tm.aspx?m=667851

Vì thời gian có hạn nên em ko thể đích thân mời từng bác được, vậy mong bác thông báo với ACE bên chị hội hộ em nhé, số đt của em là: 090 320223

Các bác Fiat nhà ta cho ý kiến đê nhỉ
Em đã trả lời thư riêng tới bác ấy rồi vụ này chắc em không tham gia được rồi tiếc quá

Hạng C
5/6/07
765
2
0
40
ACCO
acco.vn

Mà hôm gặp bác lần đầu ở 53 LDH e cũng dẫn bác vào hội FIat đó chứ ( ko phải ô Kiavuong đâu nhé ):D:D
ợ....ợ...đi xe đời cũ (siena) nên em chóng quên vậy cà, hè hèo mà nhớ ra bác zồi có phải là cái bác chân dài đến nách, tay sách vài chai, vai đeo tạp hoá (bán dạo), đi lại khấn khá, đầu húi bóng cua, đua xe F1..........lói túm lại là sành vợ hai phải hôn??????vài lời cảm ơn nhớ bác.
Hờ hờ thầy đi dạy xin điểm cho bao nhiêu học sinh rồi mà giờ lại còn định cướp nốt ông chú yêu quý của em nữa:D:D:D:D

Hạng B2
2/11/07
155
0
0
Hà Nội

Em dòm thấy số ĐT của bác Thầy Đồ thiếu số nhé, ai mà call chắc tò .. ti ... té. Sớm nay buồn quá, vừa sáng ra đã bị sếp phòng réo đt dặn mang CMT để mua vé MB đi SG rồi. Mới tới phòng làm việc đã bị sếp kéo ghế ngồi cạnh canh mình hem cho đi ca fe làm iem thèm quá. Đến giờ nghỉ ăn trưa rồi, chuồn thôi. Mà các bác nhà mình chăm online khiếp, lúc nào iem on cũng thấy bác Dũng Tôn xanh lè, khiếp thật, rảnh thía bác, cho iem kiếm cáci chân phục vụ bia bọt với nào.

Hạng C
3/10/07
832
15
18
Côn Đảo

Trích đoạn: Hatxi

Em dòm thấy số ĐT của bác Thầy Đồ thiếu số nhé, ai mà call chắc tò .. ti ... té. Sớm nay buồn quá, vừa sáng ra đã bị sếp phòng réo đt dặn mang CMT để mua vé MB đi SG rồi. Mới tới phòng làm việc đã bị sếp kéo ghế ngồi cạnh canh mình hem cho đi ca fe làm iem thèm quá. Đến giờ nghỉ ăn trưa rồi, chuồn thôi. Mà các bác nhà mình chăm online khiếp, lúc nào iem on cũng thấy bác Dũng Tôn xanh lè, khiếp thật, rảnh thía bác, cho iem kiếm cáci chân phục vụ bia bọt với nào.
Mới vào vụ đông, chạm mấy cơn gió lạnh đầu mùa mà bác đã Hatxi lia lịa (5 bài thôi) thế thì làm sao đủ sức mà đeo đuổi sự nghiệp đam mê. Nghe bác phềo phào thở hắt ra giải ngân việc sáng nay tại cơ quan, iem thấy bác yếu quá rồi. Chiều nay còn hơi thì ra uốn Cafe chỗ cũ nhá để bồi dưỡng sức.

Hạng B2
2/11/07
155
0
0
Hà Nội

Dạ ... dạ, kính bác, chiều em xong việc cái ra phục vụ bác ngay. Bác nào có sở thích ca fe mà rảnh thì chiều ghé thăm bác Fiat với iem nhé. Mà bác Fiat bữa nay cho iem coi mặt vợ 2 bác cái nhẩy. Iem nge bác bẩu lè vợ 2 bác vưỡn ngon như hồi mới cưỡi, nghe "đam mê" quá.

MZ
Hạng B1
9/11/07
86
2
0

Thành viên mới (mới toe các pác ạ) xin đăng ký tham gia Box Fiat
Nhà iem đương tìm mua (hiện đang chạy 2 bánh thui) - Các bác có cho tham gia nhập Hội không nhỉ?
Xin cảm ơn các bác

Last edited by a moderator: