Hạng C
12/11/08
551
189
43
Vụ hao bình của mình chắc là mệt rồi. Ko biết của các anh ntn?

Hạng C
12/11/08
551
189
43
Mình muốn mua cái công tăc như hinh sau. Ae biết chổ nào ở TPHCM bán ko?
nhật ký kia morning 2004

Hạng C
12/11/08
551
189
43
Hôm qua mới bị xì vỏ. Thấy date vỏ cũ quá. 2007. Ae nào có vỏ 155/70r13 cũ cần thanh lý ko cho mình xin

Hạng B2
16/8/16
127
51
28
43
Mình mới đi coi chiếc xe nhập. Đăng kí để sx 2007. Đk lần đầu 2008. Xe chạy 62000km. Không có bảo hiểm thân vỏ. Không đồng ý đi test hãng mà chỉ đồng ý dắt thợ đến coi và chạy thử. Kiểm tra sơ bộ bên ngoài thấy k có dấu đâm đụng nặng. Máy móc thì chắc dây coroa hơi kêu. Đề nổ máy kêu sè sè kéo dài. Nội thất đã bọc lại ghế. Ghế sau không thấy có tựa đầu. Trình độ xem xe của em chỉ tới thế. Chủ đòi 250 củ. À. Cái nắp capo đóng mạnh mới khớp xuống. Mà e nhìn mãi k thấy dấu vết đâm đụng. Các bác nhận xét hộ em xem như vậy khả năng xe này có vấn đề gì không ? Và nếu kêu thợ lên coi thì có phát hiện được các vấn đề của xe không ?

Hạng C
12/11/08
551
189
43
Mình mới đi coi chiếc xe nhập. Đăng kí để sx 2007. Đk lần đầu 2008. Xe chạy 62000km. Không có bảo hiểm thân vỏ. Không đồng ý đi test hãng mà chỉ đồng ý dắt thợ đến coi và chạy thử. Kiểm tra sơ bộ bên ngoài thấy k có dấu đâm đụng nặng. Máy móc thì chắc dây coroa hơi kêu. Đề nổ máy kêu sè sè kéo dài. Nội thất đã bọc lại ghế. Ghế sau không thấy có tựa đầu. Trình độ xem xe của em chỉ tới thế. Chủ đòi 250 củ. À. Cái nắp capo đóng mạnh mới khớp xuống. Mà e nhìn mãi k thấy dấu vết đâm đụng. Các bác nhận xét hộ em xem như vậy khả năng xe này có vấn đề gì không ? Và nếu kêu thợ lên coi thì có phát hiện được các vấn đề của xe không ?
Số tay hay số tđ? Xe về vn đăng ký mới luôn hả

Hạng D
7/11/13
1.099
8.144
113
Mình chưa biết bắt đầu từ đâu.
Dự kiến là sẽ thay dây couroa cam trước, vì hỏi chủ cũ họ chưa thay qua tư 2008 đến giờ.
1 buổi cuối tuần tháng 6 mình lấy xe qua bên Trần Phú xúc két nước. Bác chủ làm xúc két nước giới thiệu cho 1 bác sửa oto tận nhà. OK gọi về nhà ktra luôn.
Mua dây cam của trường hải về 600k 1 sợi, lọc gió 165k+ 2 sợi dây PK 180k (cây nhà lá vườn, Cty mình bán) công thợ 700k. Thay xong rồi bác thợ tháo thắng sau ra định kiểm tra vệ sinh gì đó.
Khi tháo ra rồi mới tá hỏa xe để lâu quá ko sử dụng bố thắng bị tách ra càng thắng luôn.
Lai phải chạy qua Trường Hải mua. Bên Trường hải nói hết hàng. Mình mua luôn trên mạng cửa hàng bên đường 3/2 gia 250k cho 2 bánh sau.
tổng thiệt hại 1,895,000 đồng. Hỏi anh thợ xe nay ok ko? số KM có đúng ko? Anh nói xe đẹp số km ko sai lệch!!!
Mình nghĩ trong lòng Bác thợ này có nói cho mình vui lòng ko?
Bác cho em xin địa chỉ cửa hàng phụ tùng bên 3/2 ạ. Cảm ơn

Hạng F
12/10/16
7.500
6.358
113
Xe mình cũng thế, cái nắp capo phải để trên khá cao rồi thả xuống cái rầm mới vào khớp
Đâu phải đâm đụng gì đâu hẻ?