Hạng B2
23/6/18
136
55
43
32
Tuyệt quá !
Khâm phục bác thì độ chịu chơi.
Tiền bạc + kiến thức + đam mê. Không gì là không thể.

Hạng C
4/6/13
682
1.028
93
Bác chủ chơi thêm quả số sàn nữa là hết thuốc, dòng xe Huê Kì này ở VN đã hiếm như con nhím, lại còn trải qua bao nhiêu biến cố bị chế tác đủ kiểu gác máy Nhựt Bổn Đại Hàn đủ kiểu, khó để phục chế về zin như bác chủ. Còn mấy dòng xe như Capri, Torino, Falcon hay Camaro, Charger nữa. Hồi nhỏ em vẫn ngưỡng mộ hình ảnh một con Camaro màu xanh ở gần nhà, lâu lắm rồi không thấy nữa, cố gắng sau này đủ điều kiện và kiếm được một con xe cơ bắp Huê Kì về phục chế lại mang tính sưu tập.

• Like
Reactions: wuynhzu
Hạng B1
8/2/18
67
22
8
Tuyệt vời luôn ợ, bác hẳn phải là người có đam mê cực kỳ khủng khiếp, so với thợ bên US thì bác phải gấp số lần giá xe bên ấy với bên này

8/10/18
1
0
1
30
Xin chúc mừng bác đã sở hữu chiếc xe là niềm ao ước của nhiều dân độ xe. Chúc bác và toàn bộ ae đội ngũ luôn có sức khoẻ để giữ niềm đam mê. Cuối cùng e mong đc 1 lần chụp cùng chiếc xe của bác. Cám ơn bác đã qtam.

Hạng B2
28/6/17
253
1.749
93
TPHCM
Bác chủ chơi thêm quả số sàn nữa là hết thuốc, dòng xe Huê Kì này ở VN đã hiếm như con nhím, lại còn trải qua bao nhiêu biến cố bị chế tác đủ kiểu gác máy Nhựt Bổn Đại Hàn đủ kiểu, khó để phục chế về zin như bác chủ. Còn mấy dòng xe như Capri, Torino, Falcon hay Camaro, Charger nữa. Hồi nhỏ em vẫn ngưỡng mộ hình ảnh một con Camaro màu xanh ở gần nhà, lâu lắm rồi không thấy nữa, cố gắng sau này đủ điều kiện và kiếm được một con xe cơ bắp Huê Kì về phục chế lại mang tính sưu tập.
Hahaha vậy bác ở gần nhà em. Khoảng 2002-2003 gì đó, em sở hữu con 1968 Camaro duy nhất tại VN, xanh dương hai sọc trắng, giờ này em vẫn còn giữ được cái tem logo làm kỷ niệm.
Nhật ký phục hồi chiếc Ford Mustang 351 Cleveland 1972:  Thay đổi quan niệm về phục chế xe cổ

Xe sau này được sơn thành xanh cốm.
Cũng vì nhỏ ham chơi mà tuột mất con này, thế mới quyết làm lại đó.

Hạng B2
28/6/17
253
1.749
93
TPHCM
Xin chúc mừng bác đã sở hữu chiếc xe là niềm ao ước của nhiều dân độ xe. Chúc bác và toàn bộ ae đội ngũ luôn có sức khoẻ để giữ niềm đam mê. Cuối cùng e mong đc 1 lần chụp cùng chiếc xe của bác. Cám ơn bác đã qtam.
Cám ơn bác, mình cũng ngưỡng mộ cái xe trên Nick của bác :)