Hạng B2
18/5/05
351
0
0
HN
RE: Nhật ký sau 01 kỳ thi lái xe ô tô (Ngày 1)

Bác chơi 3h vị chi là 280K*3=840K. Bác chịu chơi quá đấy.
Số này bác khỏi phải dợt đi dợt lại- qua luôn.

Hạng B2
23/11/06
363
8
18
43
Tp.HCM

Trích đoạn: Diamond

19h: Hết giờ, mình mời ông thầy đi ăn tối luôn. Lúc đó ổng mới nói là từ sáng đến giờ mình bị thuốc mà không biết.

Học trò này xạo vừa vừa thôi nhé....;)
Ông thầy này là ông thầy dạy em ở ngoài chứ không phải thầy của trường đâu bác.

Hạng D
24/4/06
2.450
13.556
113
TP. HCM

lúc trứoc em cung thi ở Q12, em dót 2 h, 1 h xe thuơng 150k +1 h cảm ứng 250 k, tổng cộng 400k:D

Hạng B2
30/1/06
436
17
18
SÀI GÒN
www.facebook.com

em cũng thi ở Hóc Môn, lý thuyết học đúng 3 giờ, thực hành thì tập có 2 lần, 1 lần chạy 2 vòng cho quen sa hình rồi tuần sau lên thi , em đóng tiền trước đó nữa năm rồi.
Em học bên Hùng Vương, thầy nhiệt tình, nhưng có thu thêm phụ phí ngoài luồng nhưng em vẫn ok thì thấy lúc chay đường trường , ông thầy em phải bồi dưỡng cho giám khảo. Thế mới biết thi bằng lái bằng cảm ứng cũng chưa chắc đậu nếu khônng có cái bằng ..... lòng.

Hạng B1
4/4/07
66
0
0

Hihi có lẽ Pák xui hay sao ấy ,,, dzí lại hổng chừng tối bữa trước khi Pák dợt lái Cô hổng chịu cho thầy ũn nên ông bực mình àh .... Hehehehe Chứ em thấy có gì đâu Pák mới thi lại vì bằng quá hạn nà ... Mà thấy mấy thầy trên đóa nhiệt tình lắm mờ .... :D

Tập Lái
8/4/07
3
0
0

giời ơi, em chuẩn bị học thi B1 , nghe các pác nói thế oải quá .
Hu hu hu , ko bít làm sao cho qua dễ dàng đây , hu hu hu

Tập Lái
8/4/07
3
0
0

Pác thehuan học ở trung tâm nào mà rởm thế , học viên đã tốn tiền rồi mà trung tâm ko lo cho học viên àh , pác sợ gì mà ko dám nói tên trung tâm ra chứ ? Pác nói ra đi cho anh em biết rõ tên trung tâm đó , rồi cho trung tâm đó treo vô lăng luôn .
Thời buổi cạnh tranh , biết bao trung tâm dạy lái xe rất đàng hòang và lo lắng cho sự thi đỗ của học viên , lấy đó làm uy tín cho trung tâm mình , mà lại có những trung tâm ko biết lo cho học viên thế kia àh " ĐEM CON BỎ CHỢ " àh . Xin pác nêu tên trung tâm đó , để các anh em muốn học thì tránh xa trung tâm đó ra pác àh . Cám ơn pác nhiều .!!!!!!!
( Làm thế là pác cũng giúp nhiều người trên diển đàn đấy ạh ) .

Hạng D
6/3/07
1.384
4
38
TP.Hồ Chí Minh

mấy bác ạ ,ông già em có người giúp ,lúc lấy lại bằng lái ,đi chĩ sau buổi sáng là xong đó .............thiệt tình ,về nhà ổng còn thắc mắc sao mà làm quá lẹ luôn ........