Hạng B2
15/5/19
117
547
94
Đi ĐL là em luôn có 2 phương châm:
Chiều lên: nhường cho mấy anh xe rau. Để sáng dân SGN có rau mà ăn
Chiều về : nhường cho Thành Bưởi, Phương Trang để cho các em nhận phòng cho kịp giờ check in.
View attachment 2633157
em cũng toàn lựa giờ né các hung thần này, mấy lần thấy xe rau ép xe khác mà tụt huyết áp hộ xe ngta. Nhìn ứa gan mà bao năm không thấy công an nào phạt

Tập Lái
22/10/20
40
173
33
31
ông nào bảo "tao chạy đúng, tao không sợ thằng nào" thì thử lên đèo bảo lộc đi, các bác còn mạnh dạn nói câu đó là do tuổi trẻ các bác chưa gặp xe rau, xe khách trên đèo đó

Hạng C
20/9/19
552
1.316
93
44
Đi QL 20 ko gặp mấy anh xe rau nhiều khi lại buồn :D ,đang đi mà nghe bấm còi tiếng quen thuộc là em lại giảm tốc từ từ nhường hết các anh , nhường còn hơn gặp xe công an xe cấp cứu nữa :)
bác nói em mới thấy đúng, nhường các ông xe rau còn hơn nhường xe ưu tiên

Hạng B2
5/5/19
184
726
94
35
thành phố HCM
Chuyện này nói hoài! Nhiều khi mấy anh Os cứ tạo group phê phán mấy anh tải nên mấy ảnh làm tới. Không ai thèm nói có khi đỡ hơn đó, kkkk.
các ổng đó có chơi os đâu, quan trọng là cơ quan có mắt như chột để cho các anh đấy lộng hành ở ql20 thôi

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
1/12/20
193
754
93
52
Vì tâm lý tất cả xe nhỏ thấy xe rau đều nhường nên các ông này làm tới, bang rầm rầm, chạy chối chạy chết vẫn được nhường thì chả lại ngày càng ẩu. Nói thế thôi chứ em thấy xe rau em cũng nhường, không nhường có mà về thăm ông bà.

Nói gì tới xe rau, giờ các bác đi đâu mà gặp xe cont xe khách mà không phải nhường, nó vượt làn ngược chiều cái không tấp vào lề kịp thì có mà nằm dưới gầm xe nó. Thói đời thế rồi, team MCMA đều ngồi trên pháp luật tất. ĐI tới đít xe mình là nó bấm còi dục cho nó chạy để kịp đầu thai, chạy như tụt xích, có gì thì lại than bảo đời tài xế nó bạc

Hạng D
25/10/20
1.545
14.499
98
56
Chiều về : nhường cho Thành Bưởi, Phương Trang để cho các em nhận phòng cho kịp giờ check in.
View attachment 2633157
View attachment 2633157
nhìn cái châm ngôn trên cái bảng phía sau anh tài tui thấy giống giống cái châm ngôn''tính mạng con người là trên hết''của mấy anh xe ben+xe công hay dán trên buồng lái!:D:D:D:D