Hạng F
29/10/16
11.627
22.520
113
Pháp
Dạ ePass chào anh ạ. Trước hết ePass thành thật xin lỗi anh về sự bất tiện này ạ. Anh vui lòng phản hồi thông tin qua tin nhắn để ePass hỗ trợ anh ạ. ePass xin cảm ơn.
Vậy bác chỉ cần trã lời với tài khoản dư trong ePass, bác làm gì với 1 xe, và cà chục triệu xe nếu phải và bắt buộc dư tài khoản trong ePass ...

Em đưa vấn đề thẵng ..bác trã lời không phải cho em mà là cho các thénh viên OS... chứ đừng tư vấn dán và nạp tiền dư ...

Vậy em cần PM hay là câu hỏi của các anh em cầm xe ?

Tập Lái
28/7/22
2
0
1
30
Giờ vẫn chưa biết bọn Viettel làm ăn bố láo lắm hả bác, từ cước phí viễn thông cước phí điện thoại r tới bán điện thoại luôn cái gì cũng mập mờ, toàn mang danh QĐ ra cạnh tranh không lành mạnh
Trước giờ em vẫn dùng ổn mà bác
Giờ vẫn chưa biết bọn Viettel làm ăn bố láo lắm hả bác, từ cước phí viễn thông cước phí điện thoại r tới bán điện thoại luôn cái gì cũng mập mờ, toàn mang danh QĐ ra cạnh tranh không lành mạnh
Trước giờ em dùng viettel vẫn dùng ổn mà bác

Hạng C
12/9/14
676
6.516
93
Dạ ePass chào anh ạ. Trước hết ePass thành thật xin lỗi anh về sự bất tiện này ạ. Anh vui lòng phản hồi thông tin qua tin nhắn để ePass hỗ trợ anh ạ. ePass xin cảm ơn.
Rất vui mừng vì phía epass có thái độ cầu thị như vầy, dịch vụ tốt và hỗ trợ kịp thời tiện lợi thì mọi người sẽ tự tìm đến thôi, anh đã ib nhé, nhờ bên em hỗ trợ.

Tập Lái
23/7/19
46
112
33
Em đã truy ra bảng số của mình bị 1 thằng bỏ mẹ nào tên Vịnh đăng kí ảo. Epass. Đã báo tổng đài 1900.9080 mà ko thấy gọi lại để xử lí. Bọn này làm ăn khốn nạn thật!
Nhiều chủ xe bất ngờ vì xe "tự động" được đăng ký thẻ ETC từ lúc nào: Muốn hủy hay dán mới đều không được

• Haha
Reactions: 3Khía_CàKhịa
Hạng F
1/6/15
5.555
28.703
113
1/8 này mà vỡ trận do nhiều xe chưa đăng ký được thì ePass lãnh đủ