Hạng F
2/3/14
12.226
127.962
113
Chắc các bác bận với hiền. Gặp em, em bỏ nửa ngày chạy lên tận văn phòng đăng ký của Epass để hủy luôn, không cho hủy là em cự liền, sao cho đăng ký tại Viettel Store mà không cho hủy luôn cùng tại đó ? Lúc đầu tính dán Epass cho xong mà thấy đăng ký rườm rà quá, gần nhà lại không có Viettel Store nên gọi lên VETC xong có anh dịch vụ gần đó chạy tới nhà dán luôn, còn mang theo máy dò xác định là quét được trước rồi mới dán. Dán xong còn đăng ký dịch vụ trên app, mọi thứ ok hết mới về. Xài VETC từ đó đến giờ qua trạm vẫn chưa gặp sự cố nào.
epass cũng có tới nhà dán luôn chứ k cần ra store

Hạng D
3/3/16
1.441
2.573
113
39
thưởng to vậy, 1 xe mà tới 100-150k? kêu gọi anh em xung quanh là đủ mớ, tự đăng ký chủ xe khác thì giờ phốt to cũng dừa
tính ra là quá rẻ chứ to gì bác.

bác cứ tính 1 xe vậy để 500k x 5 triệu xe thì bên epass hay vetc giữ số tiền của nsd cực lớn + với các chi phí giao dịch này nọ nữa thì lợi nhuận cực lớn nhé

Hạng D
16/11/20
2.579
7.659
113
37
epass cũng có tới nhà dán luôn chứ k cần ra store
À, bữa em đăng ký dán tại nhà mà nó bắt scan trước cho nó hồ sơ cá nhân, hồ sơ xe gì đầy đủ hết rồi mới xuống dán, thấy chưa biết được gì hay không nhưng riêng vụ gửi hết thông tin là hơi ngại rồi nên chưa dán lúc đó. Giờ thì ko cần luôn.

Hạng B2
25/4/19
153
609
94
37
tính ra là quá rẻ chứ to gì bác.

bác cứ tính 1 xe vậy để 500k x 5 triệu xe thì bên epass hay vetc giữ số tiền của nsd cực lớn + với các chi phí giao dịch này nọ nữa thì lợi nhuận cực lớn nhé
ý mình bảo 1 nhân viên được thưởng, đủ để bán rẻ lương tâm đki ảo rồi, chứ kpi của vetc hay epass thì khỏi nói lớn cỡ nào rồi

• Like
  • Haha
Reactions: nttanmam and crabs
Hạng C
10/2/09
829
1.066
93
Cách giải quyết: khỏi đi ct, sắp tới xe nó dồn vào cao tốc hết có khi đường làng nó vắng.

• Like
Reactions: Tuanpercuss
Tập Lái
15/3/21
18
32
13
46
Xe mình cũng bị nhân viên vdtc tự tiện đăng ký khống mà ko hề có dán thẻ, tên chủ tk và số dt là ông nào lạ hoắc.

• Like
Reactions: nttanmam