Hạng B2
27/3/19
132
69
41
45
Fe mọi cái ko chê, những nhìn dàn đèn trước và sau thấy hai lúa quad

Hạng D
24/8/14
4.219
10.344
113
Mùa nước nổi thì EV lội khỏe hơn STF, câu trả lời đã có :) Sống ở đâu thì thuận theo chỗ đó, SG giờ cũng toàn đi SUV =))

Hạng B1
17/10/18
73
45
35
37
Cảm ơn anh em Os nhiều nha. Anh em nào còn ý kiến thì cứ thông não cho em tiếp đi ạ. Ủa San ồn hơn tuner với ever hả bạn. Bạn PMH82, lần mà mình pm xin bạn bộ tem đó hả. Mình ko thấy thư bạn ơi. Chắc mấy thằng bưu chính nó luột rồi hix hix. Lần trước trong chương trình Os mình cũng đc 1 bộ. Mà bọn bì thư nó làm sao bung keo dính dzô bì thư luôn. Hư luôn tiếc ghê

Hạng D
24/9/13
1.111
1.455
113
Thớt hỏi thấy ngây ngô, mình mua xe cho mình chứ có phải mua cho người ta đâu mà hỏi người ta :D , mua cái xe tiền tỉ thì ít ra cũng đi mà lái thử cho chán chê mấy con xe mình định chọn rồi thấy con nào làm mình sướng nhất thì xuống tiền con đó chứ ngồi đẻo cày giữa đường thế này thì cày đâu không thấy chỉ thấy tăm xỉa răng :D

Hạng B2
1/9/17
116
132
83
Cảm ơn anh em Os nhiều nha. Anh em nào còn ý kiến thì cứ thông não cho em tiếp đi ạ. Ủa San ồn hơn tuner với ever hả bạn. Bạn PMH82, lần mà mình pm xin bạn bộ tem đó hả. Mình ko thấy thư bạn ơi. Chắc mấy thằng bưu chính nó luột rồi hix hix. Lần trước trong chương trình Os mình cũng đc 1 bộ. Mà bọn bì thư nó làm sao bung keo dính dzô bì thư luôn. Hư luôn tiếc ghê
San nói riêng và các mẫu CUV nói chung đều ồn hơn các SUV thực thụ như Navara, Eve, Fortuner bác à. Cái đó là đặc tính của bodyonframe rồi. Gầm nó cao nên cách âm gầm tốt hơn hẳn đám CUV. Chưa kể Ford Eve công nghệ chống ồn chủ động hiện nay đỉnh nhất rồi. Nói riêng về chống ồn khẳng định luôn Eve hiện nay vô đối. bác chả cần lái thử làm gì.

Hạng D
9/2/18
3.360
4.929
113
41
Bà Rịa Vũng Tàu
Trời ạ! E ship cho bác nguyên cả bộ tem OS do em ngại dán vào xe thấy kỳ kỳ nên thôi! Trả luôn tiền ship cho bác hết 31k vậy mà b ko nhận dc! Haiz..

Hạng B1
17/10/18
73
45
35
37
Nói vậy chứ gặp mấy sale chém gió tí. Không khéo mình bị lừa luôn đó bác ạ. Nên em mới xin chút thông tin từ anh em. Để chạy ra đúng showroom đó luôn. Đi vòng vòng ko khéo bị tụi nó chém gió. Mua nhầm loại khác, cả tỏi lận bác ạ. Ngán lắm chứ bộ

25/6/18
523
800
98
41
Mua chi mấy con SUV đi được mấy ngày đầu đúng kiểu ham hố, sau riết chán vì xác nặng ì ạch tổn hao xăng dầu , lại thêm khoản trèo lên tụt xuống mệt bỏ bà, rồi lâu lâu đi nhậu nhờ bà cả ôm tài giùm bả ứ thèm, miền tây giờ sông Mê Kông bị chặn hơn chục cái đập thủy điện lấy đâu ra nước mà sợ ngập, chỉ có Sài Gòn mới ngập.
Nếu miền tây sông nước thích gầm cao thì CUV như Santafe được rồi ngồi ngã lưng thoải mái ngồi băng3 cũng rộng rinh hà, động cơ dầu santafe êm như động cơ xăng bác yên tâm, xe máy dầu không có mùi gì cả nha bác, nếu có mùi dầu hay khói thì chắc 2 thứ đó phải phun tứa lưa ra rồi, chỉ có trên mấy con xe đồng nát, còn như khẳng định là có mùi là do kém vệ sinh, mùi hôi máy dầu ư? tất cả chỉ là tưởng tượng.
Bác có nhu cầu gì về Santafe ới em nhá.

Attachments

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B1
17/10/18
73
45
35
37
Mua chi mấy con SUV đi được mấy ngày đầu đúng kiểu ham hố, sau riết chán vì xác nặng ì ạch tổn hao xăng dầu , lại thêm khoản trèo lên tụt xuống mệt bỏ bà, rồi lâu lâu đi nhậu nhờ bà cả ôm tài giùm bả ứ thèm, miền tây giờ sông Mê Kông bị chặn hơn chục cái đập thủy điện lấy đâu ra nước mà sợ ngập, chỉ có Sài Gòn mới ngập.
Nếu miền tây sông nước thích gầm cao thì CUV như Santafe được rồi, động cơ dầu santafe êm như động cơ xăng bác yên tâm, xe máy dầu không có mùi gì cả nha bác, nếu có mùi dầu hay khói thì chắc 2 thứ đó phải phun tứa lưa ra rồi, chỉ có trên mấy con xe đồng nát, còn như khẳng định là có mùi là do kém vệ sinh, mùi hôi máy dầu ư? tất cả chỉ là tưởng tượng.
Bác có nhu cầu gì về Santafe ới em nhá.
Vậy bác có thể cho em giá lăn bánh bản giữa đc ko ạ. Màu đỏ nhá. Thank bác