Tập Lái
16/10/18
45
114
33
36
Ở Đà Lạt thì chọn Santa Fe dẫn động 4 bánh chứ phân vân gì nữa bác? Tết tư đi thăm họ hàng đường xấu Santa Fe vẫn leo tốt, đi CRV lỡ sụp hố bắt vợ con ông bà xuống đẩy thì tội lắm.

Em cũng thích xe Nhật đấy nhưng quê vợ ở Daklak nên quyết định chọn Santa Fe cao cấp có AWD (lưu ý bản tiêu chuẩn ko có). Mà cao cấp giờ rẻ rồi loanh quanh 1.2-1.3 bác xúc luôn đi, trời lạnh có sưởi ghế cho vợ con ấm bàn tọa.

Hạng B2
20/3/17
225
138
43
35
View attachment 2246298

Tình hình là sếp lớn đồng ý mua xe loanh quanh 1 đến 1.2ty. Nhờ anh em tư vấn giúp 2 em này.

Mình đang tính lấy CRV lướt hoặc mới. Nhưng nghe nói nhiều lỗi vặt nên hơi ngại.

Anh em tư vấn giúp nên chọn em này hay satanfe máy dầu.

Nhà mình gia đình 4 người, 2 con nhỏ. Lâu lâu vế quê thì chở thêm 3 người lớn nữa thôi. Nhà mình trên Đà Lạt.

Thanks anh em nhiều

*Ảnh minh họa
Tôi cũng từng phân vân như bác cuối cùng tui múc CRV vì tui deal được giá tốt hơn từ Honda, tui không thích máy dầu và cũng không thích xe Hàn lắm.

Attachments

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
24/9/13
1.111
1.456
113
Hahahah! Tôi chạy không thấy ì, bác chạy thấy ì chắc toàn chơi với 3.0 trở lên không nhỉ?
Máy 1.5L trong phố chưa đủ vòng tua ép turbo mà bác đi không ì là do đi ít người, lúc này chạy như vios có thể chậm hơn vios luôn do xác xe CRV nặng hơn vios. Chất 4-7 người chạy ì liền ngay í mà.