Hạng F
22/2/08
9.511
12.746
113
Buratino10 nói:
V2 bác Du màu xanh ngọc đẹp quá, mà bác có ý định gả em nó không khi lên lăn - cu đơ ?
Dạ hiện tại thì chưa ạ.

Hạng D
31/5/08
2.630
11
38
km89-QL10
Em đang chạy khách tây con Ỉn ( chạy đỡ tiền xăng thôi, em không kinh doanh chuyên nghiệp, vì công ty của nhà có khách cứ đẩy sang) nhưng lắm hôm chở 4 người chật quá, khách không kêu ca gì nhưng mình thấy khó chịu vì tụi tây chỉ cần 3 người là nó kêu xe 16 chỗ rồi. Xin hỏi các bác: em chỉ chạy CT- SG / CT- CĐ thì mua previa kinh doanh có hợp không ạ? chi phí sửa chữa nữa ạ, cảm ơn các bác

Hạng F
3/10/10
7.379
3.126
113
Previa Club
www.tanyplastic.com
estebano nói:
Em đang chạy khách tây con Ỉn ( chạy đỡ tiền xăng thôi, em không kinh doanh chuyên nghiệp, vì công ty của nhà có khách cứ đẩy sang) nhưng lắm hôm chở 4 người chật quá, khách không kêu ca gì nhưng mình thấy khó chịu vì tụi tây chỉ cần 3 người là nó kêu xe 16 chỗ rồi. Xin hỏi các bác: em chỉ chạy CT- SG / CT- CĐ thì mua previa kinh doanh có hợp không ạ? chi phí sửa chữa nữa ạ, cảm ơn các bác
Có thể tốn xăng hơm xíu xiu, nếu gặp em ngon chừng 12L/100km.
Rộng và êm thì xe 7 chổ chả em nào bằng.
Phụ tùng đầy nhóc và rẻ hơn Ỉn nhiều!!!

Hạng B2
26/6/12
116
1
18
tamtany nói:
estebano nói:
Có thể tốn xăng hơm xíu xiu, nếu gặp em ngon chừng 12L/100km.
Rộng và êm thì xe 7 chổ chả em nào bằng.
Phụ tùng đầy nhóc và rẻ hơn Ỉn nhiều!!!
đúng như bác Tâm nói em vừa lấy 1 em chạy phê lắm hẹn gặp bác Tâm va ae previa clup khi of ..

Hạng D
8/5/12
1.797
136
63
41
Cái gì cũng ngon, nhưng cái máy nằm ở vị trí khó sửa quá,
dể ngập nước nửa