Hạng D
31/5/08
2.630
11
38
km89-QL10
ngheomaccaieo nói:
Supervisor nói:
Cái gì cũng ngon, nhưng cái máy nằm ở vị trí khó sửa quá,
dể ngập nước nửa
chính xác đó bác, mỗi lần đón F1 của em, đi qua ngã tư nguyễn xí- đinh bộ lĩnh là em nín thở ko!!!
có nâng cầu trước được không các bác, em thấy đầu nó cứ chúi xuống

Hạng F
10/3/07
5.056
8.577
113
Thủ Đức - TP.HCM
estebano nói:
ngheomaccaieo nói:
Supervisor nói:
dể ngập nước nửa
chính xác đó bác, mỗi lần đón F1 của em, đi qua ngã tư nguyễn xí- đinh bộ lĩnh là em nín thở ko!!!
@ Bác Estebano: Đầu chúi xuống mới là đặc trưng của Previa đó Bác. Vậy nó mới đầm, nhất là khi ôm cua:D
@Bác Ngheomaccaieo: Delco cách mặt đường 34 cm. Nắp delco kín và dây phin ngon thì không sợ nước văng, chỉ sợ bị ngập trong nước thì tiêu thật. Giữa nắp delco và thân delco còn có cái ron cao su (gọi là packing) nên nó kín lắm.

Hạng C
26/1/10
971
0
0
39
thành phố hồ chí minh
ddtuyen nói:
estebano nói:
ngheomaccaieo nói:
Supervisor nói:
dể ngập nước nửa
@ Bác Estebano: Đầu chúi xuống mới là đặc trưng của Previa đó Bác. Vậy nó mới đầm, nhất là khi ôm cua:D
@Bác Ngheomaccaieo: Delco cách mặt đường 34 cm. Nắp delco kín và dây phin ngon thì không sợ nước văng, chỉ sợ bị ngập trong nước thì tiêu thật. Giữa nắp delco và thân delco còn có cái ron cao su (gọi là packing) nên nó kín lắm.
em biết chứ bác, nhưng nếu bác 1 lần thử đi qua cái ngã tư ĐBL- NX sau cơn mưa lớn kéo dài bác sẽ thấy, em đi chiếc wave mà nó ngập mất cái máy và cái pô luôn bác ạ, bây giờ trời mưa thì em chịu đấm ăn xôi đón F1 = xe máy thôi, sợ nước vào máy cong tay biên thủng lốc máy là chết, bữa đi đường trời nắng mà còn gãy cốt cam hết 1 lần rùi:(:(:(

Hạng C
8/8/10
585
119
43
Q7, HCM City
Giờ em cũng phải kiếm lại 1 em Previa, bác nào có thông tin chỉ điểm cho em nhé
Mua được sẽ hậu tạ hoành tráng

Hạng D
10/2/12
2.185
62
48
Q1 - TP.HCM
B_O_S_S nói:
Giờ em cũng phải kiếm lại 1 em Previa, bác nào có thông tin chỉ điểm cho em nhé
Mua được sẽ hậu tạ hoành tráng
Bác muốn kiếm đời bao nhiêu ? alo em tìm cho

Hạng B2
21/7/12
314
25
18
ngheomaccaieo nói:
Supervisor nói:
dể ngập nước nửa
em cũng vài lần đi trong nước ngập hơn 3tấc cung phập phòng lo sợ mà hên em ấy chưa bị ọc nước. chứ không chắc em chia tay luôn cho bớt đau khổ.
bác cứ làm thêm cặp phuộc khí nén nâng lên được tý mà lại êm nữa chứ hihi

Hạng C
8/8/10
585
119
43
Q7, HCM City
bây giờ đối với em đời ko còn quan trọng nữa, xe ngon, đủ Option, sunroof, abs, ghế xoay, dvd, camera,.... là ok

Hạng B2
23/2/12
452
62
28
B_O_S_S nói:
bây giờ đối với em đời ko còn quan trọng nữa, xe ngon, đủ Option, sunroof, abs, ghế xoay, dvd, camera,.... là ok
giá nhiêu cũng được hả bác?:)