PMC
Lơ Xe
12/1/04
2.381
168
63
Xa Cảng Miền Tây
Dạ em là thành viên mới xin kính chào các bác :D

Em thấy bác V-Kool rành về Harley Davidson nên mạo muội xin bác tư vấn cho em con xe tàn tật 3 bánh này. Số là giờ đầu gối em nó lỏng, chân run thành ra chống không nổi, chỉ có con 3 gác này thì ngừng lại không phải chống chân, mà lại thêm có số de bằng điện nên đại tiện lợi vô cùng. Nếu bác Kool hay bác Da Đỏ đọc được thì cho em lời khuyên, xe nó có mau xuống máy không, chạy vài năm bán lại có mất giá không,... Em xin thành thật ghi ơn!

Nhờ bác Kiên V-Kool tư vấn em phát!

Mãi yêu El
25/3/09
3.819
43.408
113
Bác Lơ ở đâu ta? Hiện tại ở vn đã có 1 con như thế này, nguyên bản con này là dòng 2 bánh, option để lên 3 bánh. Tuy nhiên có một điều là khi lên 3 bánh thì ko được như con 3 bánh Can am là KHÔNG có cân bằng điện tử ESP nên nếu đi tốc độ cao mà ôm cua gấp thì em không biết chuyện gì xảy ra. Con ở việt nam là của bác Mạnh (HOG) đã lộn 2 vòng ở cung đường lên sapa. Chọn con Can am cho nó lành bác Lơ ạ, cũng nhẹ nhàng mà đi cảm giác hơn, lanh hơn rất nhiều.

Last edited by a moderator:
1/9/05
3.361
8
38
46
Mù Căng Chải
Chơi đê bác , bên Mẽo lo chi xuống máy hay mất giá , Hột le bác cứ thay các loại dầu nhớt đúng định kỳ thì chạy phà phà .... CÒn mất giá thì , chơi thì phải mất roài he...he... muốn ko mất thì ko chơi là xiền còn nguyên á . Con này đi tour thì khoẻ ra , nhạc xập xình vui tai phết ...

Hạng D
28/2/09
2.217
28
48
hocmon
bill chan nói:
Sáng nay thấy con H.B cũng đang độ lên 3 bánh, dạo này nhiều anh chơi 3 bánh quá đi àh.
E cũng mới gặp e nó nè màu xanh ( phía sau chưa gắn đồ nhựa nữa) bên Cao Lổ Q8 (nhge nói bác Vũ gì đó chạy)

Hạng D
5/8/04
1.963
10
38
Kẻ Chợ
Đaị Ka Cương chưa té xe lần nào mà đã lo sắm 3 bánh hả :D Anh đang sống taị đất nước cuả Can-Am Spyder thì làm luôn chiếc đó mà chạy, ôm cua bao NẬT NUÔN

HD 3 bánh thì dễ thành ngươì tàn tật lắm :D