Tập Lái
11/3/15
0
0
0
36
Ho Chi Minh City, Vietnam
từ Tân Phú qua Hàm Nghi đi làm, thật kg tưởng tượng nổi đi-về mỗi ngày với phụ nữ mang thai. Phải kẹt xe & cực gấp đôi bên mé Võ V Kiệt! Bác tự đi-về thử đi rồi quyết đinh.
Dạ, em nghĩ bên Tân Phú dù sao cũng đỡ hơn bên Gò Vấp, mỗi ngày em đều chở vợ đi từ GV - Quận 1, vòng lại Tân Bình, chiều thì làm chiều ngược lại, mà GV gần đây đang làm cầu vượt nên kẹt xe khủng khiếp nên oải quá.
Nói thì nói vậy chứ em cũng đang nghiên về phía quận 7, Q8 nhiều hơn.
Cảm ơn anh đã chia sẻ.

PS: Sẵn cho em hỏi, chung cư H3 Hoàng Diệu, Q4, 56m2, 1 PN giá 1 tỷ 95 full nội thất, lầu cao, giá này hợp lý không ạ?

Tập Lái
18/4/17
0
3
2
31
Có dự án chuẩn bị mở bán, nằm sát Him Lam Chợ Lớn luôn đó anh. Dự kiến cuối năm nay giao nhà, đã xong phần thô rồi. Vì mở bán lần đầu nên giá chắc chắn sẽ mềm.
Anh có nhu cầu thì pm em nhé. :)

Tập Lái
10/8/16
0
14
2
44
Mình cũng thấm cảnh kẹt xe hằng ngày nên bây giờ quyết định mua ở gần cty, tiện đưa rước con luôn. Lúc trước mua 1 căn của Masteri M1 q7, giờ muốn bán lại. Mình cũng đang còn ở quận 7 nên thấy là nếu đi làm sớm trước 7h thì không lo bị kẹt cầu Kênh Tẻ lẫn Tân Thuận. Căn của mình dt thông thuỷ 56.84m2, 2pn 1wc, trong tầm giá của bạn, bạn quan tâm thì inbox nhé! Dự án này sắp cất nóc, được vay Techcombank lãi suất ưu đãi, không phạt trả trước hạn.

• Like
Reactions: ThoTranGMEP