Tập Lái
17/10/13
6
0
0
Em có chiếc Fortuner muốn gắn cho em nó 4 quả mà đang tìm hiểu chưa biết ở đâu dịch vụ tốt và giá cả hợp lý .
nhờ các bác chỉ giúp em với ạ .
Thanks các bác nhiều ạ .

Tập Lái
17/10/13
6
0
0
bác cho em hỏi rõ Hồng Cường ở đường Lý Thái Tổ địa chỉ cụ thể được không ạ .
bác đã đến đó lần nào chưa ạ . em cũng nghe có người quen giói thiệu bên đó dịch vụ rất tốt và giá cả cũng được nữa ......

Hạng B2
27/6/12
138
9
18
tôi có kinh nghiệp chia sẽ ,
1. đừng thay lốp ở cửa hàng michenlin ngay bùng binh điện biên phủ đó, không nhớ cửa hàng gì nhưng đại lý chính thức, vì khi tôi đến thay họ nói là contil.. ngon hơn michen.. thôi ngu ngớ nghe theo thế là lại không để ý hình như họ thay lốp đã xé bọc giống kiểu đã khui thùng rồi hay sao đó,
2. nếu nhất quyết thay michen.. thì nên kiểm tra kỷ mang bốn lốp ra xem rồi các bác ok sau nhe, tụi này làm chớp nhoáng không để ý tiêu ..
hiện tôi chạy bốn lốp conti.. cứ lâu lâu bị xì hơi đành ngậm nguồi luôn ... bỏ vậy

Last edited by a moderator:
Hạng D
4/8/09
2.536
45
48
kk321 nói:
tôi có kinh nghiệp chia sẽ ,
1. đừng thay lốp ở cửa hàng michenlin ngay bùng binh điện biên phủ đó, không nhớ cửa hàng gì nhưng đại lý chính thức, vì khi tôi đến thay họ nói là contil.. ngon hơn michen.. thôi ngu ngớ nghe theo thế là lại không để ý hình như họ thay lốp đã xé bọc giống kiểu đã khui thùng rồi hay sao đó,
2. nếu nhất quyết thay michen.. thì nên kiểm tra kỷ mang bốn lốp ra xem rồi các bác ok sau nhe, máy tai này làm chớp nhoán không để ý tiêu ..
hiện tôi chạy bốn lốp cứ lâu lâu bị xì hơi đành ngậm nguồi luôn ... bỏ vậy
Ngay bùng binh hướng về bùng binh hay từ bùng binh ra bác. Em cũng đang tính thay 2 cặp Mit tháng sau nên hỏi để né.

Hạng B2
15/11/11
433
138
43
36
Tp. HCM
trời ạ, Hồng Cường bây giờ toàn là nhập mâm vỏ ở Trung Quốc rồi về dán (đóng mạc các thương hiệu US và Úc lên đó thôi)...lầm chết.... bên Hồng CƯờng có 1 đội ngũ chuyên giả thông số, nhãn hiệu... bác nào gà mờ vào HC mua mâm vỏ mới là thôi xong hàng....:mad::mad:...

Bác chạy vào Lotteria ở Q.7 có hãng Kumho chuyên về vỏ xe - họ khẳng định là vỏ xe Kumho sản xuất tại Việt Nam và chất lượng = với giá tiền. Chứ ko phải bên HC hét giá trên trời vì đó là vỏ ngoại.... bây giờ người ta muốn mua vỏ và mâm ngoại có dịch vụ vận chuyển đặt hàng trên Ebay tới tận nhà ở VN rồi...

Hạng B2
27/6/12
138
9
18
ngay chổ cây xăng đó bác. em kinh luôn tới già mai mốt em mà thay gọi cho thằng hảng mang đến nhà em đi thay cho chéc hiii