Hạng F
7/8/17
7.566
10.340
113
Chào các anh hiện là em sắp đi NT nên book phòng bên Ris Panaroma này. Nhưng giờ nghe nói là hầm giữ xe xuống rất ghê và chất lượng dịch vụ ko dc tốt. Không biết có anh trai chị gái nào đi rồi cho em xin ít ý kiến với. Nếu tầm cỡ Hạn Vạnh Mall thì vô tư, còn hơn nữa thì chắc em ra ngoài gửi :D

Xin ít đánh giá KS Ris Panaroma Nha Trang

Last edited by a moderator:
  • Like
Reactions: CuBiMi
Hạng D
9/8/13
1.295
1.606
113
View attachment 3151907
Chào các anh hiện là e sắp đi NT nên book phòng bên Ris Panaroma này. Nhưng giờ nghe nói là hầm giữ xe xuống rất ghê và chất lượng dịch vụ k dc tốt. Không biết có anh trai chị gái nào đi rồi cho e xin ít ý kiến với. Nếu tầm cỡ Hạn Vạnh Mall thì vô tư, còn hơn nữa thì chắc e ra ngoài gửi :D
Bên panorama có nhiều đơn vị vận hành, hình như RIS vận hành dạng ks, giá đã bao gồm ăn sáng nên mắc hơn giá mấy cty vận hành khác (ko ăn sáng và ko có tắm hồ bơi ở tầng cao nhất, muốn ăn sáng hay tắm hồ ở tầng trên cùng sky swiming thì đóng thêm tiền), còn hình như RIS giá mắc nhưng bao gồm buffet và tắm hồ sky dòy.

Attachments

Hạng D
Super Moderators
31/3/12
2.604
11.911
113
HCM
Chào các anh hiện là em sắp đi NT nên book phòng bên Ris Panaroma này. Nhưng giờ nghe nói là hầm giữ xe xuống rất ghê và chất lượng dịch vụ ko dc tốt. Không biết có anh trai chị gái nào đi rồi cho em xin ít ý kiến với. Nếu tầm cỡ Hạn Vạnh Mall thì vô tư, còn hơn nữa thì chắc em ra ngoài gửi :D
Hầm xe thì đã lái hầm ở mấy KS SG rồi thì vô tư đi a. xe mình bán tải còn lên xuống hầm Panaroma này dc. Chất lượng dịch vụ thì mình thấy bình thường.

Cá nhân nhận xét là ở ko thích lắm.

Hạng C
10/7/13
521
271
63

View attachment 3154402
View attachment 3151907
01/09/2023 em đặt phòng trên booking của Panorama Oceanic Grand Residence địa chỉ số 2 Nguyễn Thị Minh Khai, TP Nha Trang không biết có phải chỗ anh nói không.
Cơ sở vật chất kém, khu bên này thì quá đông, hầm xe thì không đủ chỗ phải gửi TTTM cách đó 300m. Bên khu khách sạn thì em không biết có tốt hơn không.

• Like
Reactions: PhiKimTuan
Hạng D
9/1/15
2.619
3.934
113
40
Đúng là hầm giữ xe hơi chuối. quy hoạch hơi kỳ, xe máy để ko có trật tự cho lắm.Hầm lên hơi gắt nhưng cũng ko đến nỗi đâu.

• Like
Reactions: Phước.OS
Hạng D
24/4/17
1.931
1.562
138
34
Hầm này lên xuống cẩn thận chút ok, hầm hơi hẹp, ko hiểu kỹ sư nào thiết kế như vậy mà thầu đc ksan 5 sao

Hạng F
7/8/17
7.566
10.340
113
chờ các anh vào nhận xét e trả phòng lên DL luôn r. Tóm lại thì chất lượng ở mức trung bình, ở đây có nhiều đơn vị tham gia cho thuê phòng nên phục vụ tùy đơn vị. Của e hên là nhiệt tình. Có zalo để mình yêu cầu, alo là có mặt. Hầm xe thì cũng bth thua xa Vạn Hạnh Mall, chắc chị nào mới lái nên phàn nàn hơi quá. Về phần "sinh vật" thì ở 2 ngày e đã chiến với 1 em kiến 3 khoang, này chắc là đồ bản địa. Phòng ốc ok sạch sẽ. View biển view chợ khá ổn.
Xin ít đánh giá KS Ris Panaroma Nha TrangXin ít đánh giá KS Ris Panaroma Nha Trang