Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B1
16/1/11
92
1
0
chuyển thớt qua OFFROAD hay JEEP...đêy , sẽ có kết quả !

làm ăn sống nhăn...tèo !

Hạng B2
20/4/09
224
66
28
Chuyện này vui à ! Chỉ có 22 triệu đồng thui , Bác Diesel_Engine mau trả lại cho Bác Chủ thớt đi , hoặc lên thanh minh cho mọi người hiểu . Bác Diesel hãy suy nghĩ , vì Bác quá nổi tiếng .
Về phần Bác chủ thớt , Bác đi Mẹc , kô lẽ Bác kô biết giá tiền của 4 bộ mâm và vỏ là bao nhiêu ? TẠI SAO kô thấy mặt hàng mà dám mua ? Bác tin vào cái gì ???????
NHẮC NHỞ CÁC BÁC ! Tuyệt đối kô mua mâm và vỏ cũ , nếu chưa được kiểm tra kỹ lưỡng .

Hạng D
26/6/05
2.608
299
83
Vũng Tàu
E cũng từng dính chấu, mua phải cái máy ảnh hỏng của thành viên Ford_Escape, nhưng e coi như mình ngu, nê cũng ko phàn nàn gì, có điều nhân đây, cũng cảnh báo các bác ko nên tin tưởng quá khi giao dịch trên mạng, nhiều người tốt, nhưng cũng có kẻ xấu!

Hạng D
30/1/11
1.272
56
48
Chán như con gián: OS với nhau mà vậy nữa sao?
Xã hội bây giờ biết tin ai đây? Chèn ui. [:O][:O][:O][:O]

Tập Lái
20/7/11
21
0
0
E bán .âm , Bác OS nào hỏng trả tiền + bo hậu hỉ = E la ầm lên hiếp .âm nhá !

Mua Bán mà , Em nghĩ Bác là Người Hà Nội thì phải "tinh vi" chứ !

Hạng D
2/7/09
3.405
81
63
Q.Tân Phú Tp HCM
DATDA nói:
Chuyện này vui à ! Chỉ có 22 triệu đồng thui , Bác Diesel_Engine mau trả lại cho Bác Chủ thớt đi , hoặc lên thanh minh cho mọi người hiểu . Bác Diesel hãy suy nghĩ , vì Bác quá nổi tiếng .
Về phần Bác chủ thớt , Bác đi Mẹc , kô lẽ Bác kô biết giá tiền của 4 bộ mâm và vỏ là bao nhiêu ? TẠI SAO kô thấy mặt hàng mà dám mua ? Bác tin vào cái gì ???????
NHẮC NHỞ CÁC BÁC ! Tuyệt đối kô mua mâm và vỏ cũ , nếu chưa được kiểm tra kỹ lưỡng .
Vì 2 chử OS.

Hạng B2
26/3/10
455
3
0
43
Vietnam,Gò Vấp HCM
sao ko thấy bị đơn lên tiếng vậy ta?theo e nghĩ cái uy tín của ae trong OS này nó lớn hơn 22t nhiều,Bác chủ sao ko chụp hình lại mang lên đây cho ae chiêm ngưỡng?

Status
Không mở trả lời sau này.