Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
22/6/09
432
12
18
42
nguyengiao nói:
bannang.com nói:
Có gì to tác đâu mà làm ầm ỉ, mở đến hai ba thớt . Dân đi Mer mà là mất mặt mer quá .:D
Theo ngu ý của em hiểu ý của bác HT Mẹc là vậy nè: Dân đi mẹc mà ít tiền tới độ 22tr mà cũng làm ầm ĩ????
Cái nào ra cái đó, vô quán bar có thể bo cho các e 100,200 kg là gì nhưng ra tạp hóa mua đồ mà quên thôi 1,2 ngàn e cũng nhắc nữa chứ đừng bảo 22tr

Hạng D
18/7/04
1.719
120
63
Biên Hoà
Em đã đọc hết hơn 30 trang của cái thớt này. Sự việc đã rõ và hai bác đã thỏa thuận xong.
Duy có điều em cũng rất bức xúc với cách hành xử của bác Máy Dầu. 22tr ko thể làm bác nghèo mà cũng chả làm bác giàu. Em tin chắc sau chuyện này level của bác sẽ mất điểm cực kỳ trong mọi con mắt OS.
Vẫn biết bác ko sống nhờ OS nhưng uy tín của bác đã xây dựng và tạo nên tên tuổi sẽ không còn giá trị. Nói thật, nếu em là bác em sẽ chuyển trả đủ 22tr chứ ko thèm "ăn bớt" một xu tiền lẻ. Xây dựng thì khó chứ đập bỏ dễ ợt.
Chúc bác sáng suốt!

Hạng C
11/6/08
513
2.465
93
xephaoma nói:
Em đã đọc hết hơn 30 trang của cái thớt này. Sự việc đã rõ và hai bác đã thỏa thuận xong.
Duy có điều em cũng rất bức xúc với cách hành xử của bác Máy Dầu. 22tr ko thể làm bác nghèo mà cũng chả làm bác giàu. <span style=""color: #ff0000;"">Em tin chắc sau chuyện này level của bác sẽ mất điểm cực kỳ trong mọi con mắt OS</span>.
Vẫn biết bác ko sống nhờ OS nhưng uy tín của bác đã xây dựng và tạo nên tên tuổi sẽ không còn giá trị. Nói thật, nếu em là bác em sẽ chuyển trả đủ 22tr chứ ko thèm "ăn bớt" một xu tiền lẻ. Xây dựng thì khó chứ đập bỏ dễ ợt.
Chúc bác sáng suốt!

Chuẩn không cần chỉnh :D
em đi ngủ đây, film đã hết :D

Last edited by a moderator:
Tập Lái
12/6/11
30
0
0
32
xephaoma nói:
Duy có điều em cũng rất bức xúc với cách hành xử của bác Máy Dầu. 22tr ko thể làm bác nghèo mà cũng chả làm bác giàu. Em tin chắc sau chuyện này level của bác sẽ mất điểm cực kỳ trong mọi con mắt OS.
Chúc bác sáng suốt!
Bức xúc, bức xúc

Hạng B2
21/9/10
171
39
0
12
Cả hai bên đã điều đình ổn thỏa sự tranh chấp. Sao còn có người nhảy vào khơi cho lửa cháy lại là sao ta?

Đừng quên rằng DE cũng đã nhượng bộ trong chuyện trả một phần tiền lại, đúng như yêu cầu của bác chủ (trước đó DE yêu cầu giám sát và gửi trả mâm lốp ra HN lại). Đồng thời DE cũng đã giử im lặng, tuy có thể vẫn ấm ức trong lòng: cho thấy sự kiềm chế.

Mỗi người có cái lý riêng của họ -- không nên châm chọc thêm!!

Tập Lái
15/7/08
0
0
0
xe oi nói:
Ở thời điểm này có cần phải nói may hay không may không cụ?
Sóng đã yên, biển đã lặng rồi mà cụ!

Đấy chỉ là và mong ước của riêng em thôi, sóng gió gì ở đây, mức độ thế nào thì mỗi người đều có cảm nhận của riêng mình.

Trương Đức Hải nói:
Em vẩn còn nằm trong hội Bơvơclud chứ cụ:D

Cụ mà không nộp quỹ là em xóa tên đới.;)

O.S.P.D
24/9/04
2.334
19
38
Hồ Chí Minh
Chuyện đã xong nên BĐH quyết định khoá bài này lại, kẻo có nhiều member phải từ bỏ cái nick thân yêu của mình ở đây. Qua sự việc này thấy cũng nhiều điều hay, nhiều mem còn ấm ức OS lắm, lâu lâu OS có chuyện là nhẩy vào ném đá hội nghị khí thế luôn :D.

Status
Không mở trả lời sau này.