Hạng C
12/5/06
763
3
18
RE: Nhờ các bác hướng dẫn mua xe SH!

Trích đoạn: sguard

mua sh đi,cũng tiền nào của nấy thôi.tôi có ông bạn còn 1 con shn1 màu đen(italia đấy) mới chạy 7000 km,xe mới lắm,zin từng con ốc luôn,hồi trước mua 8,3k.mấy ngày trước lại cửa hàng hỏi,họ đòi thu lại 6,8k(7k moi chơi),mua ko tôi giới thịêu cho.
:D:D:D....tay này chào khá thật!

Hạng B2
6/8/04
156
0
0

ac ac...sh mau den ma N1 gi...khung..^.^.. cho so dau cua chiec sh do la 61....gia 61 den zin o ngoai tiem luon khoang co 6n1...con keng xa beng nha.....con mua qua nguoi chay dau 61 chac co 5n8....
cai bac gi o tren no? qua:D

Hạng F
3/5/07
10.025
43
48
48

E chạy qua cả Dylan & SH + SHi rồi, bác lấy SH hoặc SHi đi, Ok hơn. Nhưng là xe ga, theo e bác cứ đập thùng cho êm, second-hand chán lắm bác ạ. Còn không thì chỉ 2-1 năm đổ lại. "Dập" quá, chi phí "bảo hành" phê lắm. :(

Hạng D
7/3/07
2.225
53.806
113

Trích đoạn: Bluenick
thời điểm cao của nó là 10K đó ông nội, giờ ông cầm 7k ra kiếm đc SH nào mới thùng ko ?
Vậy cũng nói được, lúc đó đã có PS, SHi đâu. Hơn nữa đâu phải ai cũng mua xe để đua đâu mà chạy lại với không lại.

A1
14/12/03
2.555
4.253
113

Trích đoạn: Nelhn

Sao trỏng mắc thế nhỉ? Ngoài HN này mua xe cũ rẻ lắm, các bác mua chỉ 5K là SH ngon rồi.
[Wellcome back Nellhn. Lâu lắm mới lại thấy bác post bài. :D
---------------------------------------------------------------------------------------------------------
Xin các bác bình tĩnh, nói chuyện từ tốn, không nên nặng lời như thế.
Nếu thành viên nào vi phạm nội qui Diễn Đàn thì sẽ bị phạt đấy:D. Tội gì nhỉ các bác.

Last edited by a moderator:
Hạng D
28/4/05
3.046
5
38
28

SH n1 mà màu đen hả mấy bác? :))
toàn dân dữ mà bị hố cú quá mạng vậy
kakaka
sh đen cửa hàng thâu 6k8 ặc ặc hài nhất SG

Hạng B2
26/4/07
107
1
0
lexus.com

SH n1 mà màu đen hả mấy bác? :))
toàn dân dữ mà bị hố cú quá mạng vậy
kakaka
sh đen cửa hàng thâu 6k8 ặc ặc hài nhất SG
bác ko tin thì thôi,em n1 đó mua tháng 10-2005 đó bác,bộ n1 ko co màu đen hả bác?ắc..ắc..ắc.màu đen của ý sơn đó bác,ko phải màu đen thường,mà bác có biết về màu đen của sh ko,sẵn đây nói cho bác nghe luôn,màu đen có 2 loại:1loại của ý sơn(kim tuyến nhiều)có giá trị lắm,còn loại kia là sơn ở saigon đó bác(màu xe camry,kim tuyến ít siu)ko có giá trị bằng.
ko biết có bác nào đồng ý với em ko

Hạng B2
26/4/07
107
1
0
lexus.com

thời điểm cao của nó là 10K đó ông nội, giờ ông cầm 7k ra kiếm đc SH nào mới thùng ko ?
bác biết chuyện đấy bác,mấy người kia chả biết gì cả chán thật

Tập Lái
3/5/07
27
0
0
www.otosaigon.com

cho em hơi lạc đề 1 chút nha mấy bác , cho em hỏi shi màu nâu khi nào có vậy ? ngoài hà nội giá shi khoảng bao nhiêu vậy mấy bác