Hạng C
11/3/07
798
2
0
39
Hà Nội
www.otosaigon.com
RE: Nhờ các bác hướng dẫn mua xe SH!

Con Shi của em cháy đến 3 chiếc ác quy rồi, đang đi dừng đèn đỏ chết máy thế là đề ko được lịm luôn. Nhọn mông đẩy bộ bở hết cả hơi nhưng thế chưa nhục băng bọn đi đường phán MẸ CÁI THẰNG KIA ĐUA ĐÒI ĐÚ ĐỞN KO CÓ TIỀN THÌ THÔI CÒN MUA XE TÀU ức ko chị nổi. Hai lần đầu thay đồ xịn mỗi bình dính 1tiệu3 đi được 3 tháng đều cháy nhưng chỉ đuợc bảo hành có 1 tuần nên phải bỏ tiền ra đi thay cái nữa, lần này kô thay đồ xịn làm phát liên doanh 3 trăm rưỡi đi 7 tháng rồi ko sao.

Hạng B2
2/4/07
176
1
16

bác mua bị gạt rồi ,theo em cái gì mua hàng ngoại chứ bình ắc quy em cứ hàng việt nam chính hãng là mua thôi

Hạng B2
26/9/06
128
0
16
38

Trích đoạn: zaizai

mấy bác cho em hỏi tí đi em định mua shi màu đen ở hà nội nhưng ko biết giá bao nhiêu nhờ các bác tư vấn dùm , em là thành viên mới mà:):):):)

Tuần trước em vừa mua 1 con 150 màu đỏ là 6100$. Màu đen mắc hơn, cỡ 6400$.

Hạng B1
2/4/05
79
2
0
HCM

Em đồng ý với bác tenzi và aj. làm gì có no.1 màu đen, em chỉ thấy màu đồng thôi, bạn em cũng đang đi, cửa hàng nào thâu lại chiếc đó 6k8 vậy bác ? Giá hồi trước có 10k đi nữa bây giờ cũng chẳng có thâu lại giá đó

Hạng D
28/4/05
3.046
5
38
28

bác ấy đùa tí ấy mà:D nói sơn đen N1 có 3 lớp là biết gà của mấy bác gia long rồi:mad:

O.S.P.D
18/11/06
2.005
25
38
Ha noi

máu cái rì, giờ bạn cầm 7000 ra kiếm đc xe mới ko ? mà SHi chạy sao lại SH đc
Lậy hồn nó cũng lợn giống cả thôi, SHi nhìn còn đẹp hơn.

Hạng C
11/3/07
798
2
0
39
Hà Nội
www.otosaigon.com

Em thấy đi Shi cũng sướng lắm rùi lại đỡ tốn xăng nữa, Hai thằng đi SHi và SH no1 có ai nói là thằng đi no1 đại gia hơn thằng SHi bao giờ. Còn đi đẹp hay kô thì còn tuỳ người nữa.

Hạng B2
11/7/06
332
0
0

đi SH n1 đại gia hơn vì SHn1 hiếm hơn, SHi chạy đầy, hơn nữa SHn1 hao xăng hơn nên cái bóp cũng phải dày hơn :D

Tập Lái
1/11/04
41
0
0

Trích đoạn: zaizai

cho em hơi lạc đề 1 chút nha mấy bác , cho em hỏi shi màu nâu khi nào có vậy ? ngoài hà nội giá shi khoảng bao nhiêu vậy mấy bác
Ngoài HN thấy có màu nâu mấy hôm nay rồi đấy.