Hạng B2
16/9/15
170
81
28
45
Số là thế này các bác ạ !
Em khoái lên gầm cao nên tiễn con merc C già cỗi View attachment 576428 đi rồi, nhăm nhe tìm em ML chạy nhìn cho đỡ chói mắt, lê la từ chợ tốt , đến mua bán , thấy có người bán con ML màu bạc biển cũ thành phố ( em không tiện nêu ra ).định đi hỏi, thì bên cái chợ xe ở Phan Văn Trị Gò Vấp, SG ( sorry em cũng ngại nói ra đểcho người ta làm ăn ) .
Vì cũng ham hố nên lên xem sơ qua , thấy cũng ổn, trả giá cò kè bớt 50 chai, họ ok. Em định hôm sau lên lấy.
Tối hôm qua chạy ngang tranh thủ ghé vô, thấy xe không đóng cửa khoá , em đến check thêm. Ai dè mở nắp két nước thấy nước đục ngàu màu cafe. Cái này em cũng biết nên lạnh người. Chủ chợ otô này trấn an em : cái này chỉ bị hở két sinh hàn ...làm tý là xong... Em không cãi , chỉ lẳng lặng ra về sau khi bỏ lại câu : phải hạ hộp số rồi bác ạ.
Em có chụp cái màu nước ở cái két nước đây, các bác có thể nghía qua tý xem. Theo em thì hộp số tiêu rồi, cả két nước nữa..Các bác xem đời cuối 2005 nội thất còn cứng,..con này bệnh thế các bác nghĩ giá nó dc nhiêu .Em thì hoảng rồi nhưng cũng tò mò muốn thỉnh giáo thêm các bác. Khai sáng hộ em nhé.
P/S Nick em là đời sương gió , em mất mật khẩu cả hơn nửa năm nay nên thôi h lập nick này vào tám với các bác vậy.
Cai nay la nhot trong nuoc.cylinder gasket bi hu.phai thao dau xuong.thay gasket moi duoc.

• Like
Reactions: nobita-vn
Hạng B1
2/12/16
68
37
18
44
Giờ em vẫn thấy nó rao bán trên đó, chả biết nó sửa gì rồi.Mà giờ em cũng không bận tâm nữa, em đặt gạch xe mới rồi, khi nào ok em up lên khoe các bác.

Hạng D
29/10/03
1.306
365
83
Vietnam
Có phải gara bác Thiện trong hẻm Pham Hung gần Ng V linh không? Gara này là ruột của nhiều salon lắm.

ML: em nghĩ ca này khó. Chúc mừng bác có xe mới tinh.

• Like
Reactions: nobita-vn
Hạng B1
2/12/16
68
37
18
44
Có phải gara bác Thiện trong hẻm Pham Hung gần Ng V linh không? Gara này là ruột của nhiều salon lắm.

ML: em nghĩ ca này khó. Chúc mừng bác có xe mới tinh.
Thanks bác, vòng vòng cho biết thôi, mua xe mới kiếm dòng nào ok chạy cho đỡ phiền toái bác ạ.

Hạng B2
22/2/16
214
133
43
38
Có xe mới chưa bác chủ, up lên cho ae chiêm ngưỡng tí