Hạng C
20/1/13
859
41.305
93
31
Bỏ gần nữa tỷ mua xe cho vợ lái đi làm thì kinh tế chắc khá. Sao không thêm tí nữa lấy con Honda city mới cáu đi cho lịch lãm một chút dù gì cũng nữ lái ai đời chạy con Vios chuyên dùng cho Grab.
city cũng chạy grab đầy đường. ráng tý nữa làm con cerato đỉnh của nhọn.

Hạng D
10/12/14
1.379
4.083
113
Thành phố Hồ Chí Minh
Bỏ gần nữa tỷ mua xe cho vợ lái đi làm thì kinh tế chắc rất khá. Sao không thêm tí nữa lấy con Honda city mới cáu đi cho lịch lãm một chút dù gì cũng nữ lái ai đời chạy con Vios chuyên dùng cho Grab.
Vợ ko thích city bác ơi, vỡi lại nhà em đang đi con accord rồi.
Xe Hàn thì em ko bồ kết vì hồi trước đi con sonata sau bán cho 1 bác oser đổi accord.
Xe mới giá lăn bánh 620t. Xe này thì lành, tiết kiệm xăng.

nai confirmed
Hạng D
3/5/08
1.480
3.863
113
Xe này em biết rõ vì nhà nó gần nhà em, sáng đi làm từ nhà đến chỗ làm tầm 10km, chiều lại về, chưa đi xa chuyến nào vì nhà nó 3 chiếc , đi xa vc nó đi chiếc gầm cao. Xe nó chạy cũng kỹ chưa thấy va quẹt gì
Từ quận mấy đi và về qua quận nào vậy anh?

Lơ Xe
20/1/17
2.104
100.584
113
Sài Gòn
nkl.am
Có thằng em nhà nó dư xe để lại cho em con vios này đăng ký tháng 12/2018. Chạy đuọc 12k km.
Giá nó để cho em 440 trẹo. Em tính mua cho con gấu nhà em nó đi làm.
Giá này có thơm ko các bác ?
Giá này ok rồi anh, nhà anh mua xe cho vợ đi là có điều kiện rồi. Giả sử có hớ cũng chỉ hớ tầm chục chai, chả đáng bao nhiêu, quan trọng là chất xe ngon đừng hỏng vặt. Mà vios thì lành nên cứ xúc thôi.

Hạng C
29/2/12
841
18.244
93
32
Bỏ gần nữa tỷ mua xe cho vợ lái đi làm thì kinh tế chắc rất khá. Sao không thêm tí nữa lấy con Honda city mới cáu đi cho lịch lãm một chút dù gì cũng nữ lái ai đời chạy con Vios chuyên dùng cho Grab.
chuyện người anh nói nghe cao sang chít mịa
còn anh thì đi hốt con hèn quốc
đíu ra giống người

Hạng D
16/1/13
4.800
81.007
113
Tôi mua xe thì bao giờ cũng ưu tiên cho vợ và con xe ngon và mới trước tiên .

Ví dụ cuối năm 2018 tôi mua cho vợ chiếc Lexus ES mới cáu . Con vào đại học là tôi mua cho chiếc Soul EX mới cáu .

Tôi thì vẫn chạy chiếc Forester gần 12 năm tuổi .