Hạng D
21/9/10
1.937
11.046
113
em đi grab ngồi city vẫn cảm giác chắc hơn vios, nội thất cũng thất sang hơn

• Like
Reactions: Nbson217
Chuột Tiến
1/10/11
4.557
91.960
113
Sài Gòn
mình đi xe nhật
hàng nhập khẩu
Bị bọn CNL ghẹo bấm bụng cố vát con xe bé tẹo về cũng chả biết lái đi đâu. Rồi thì chắc mang bán mất xác từ tám đời hoành. Giờ éo có nổi con xe để đi chứ ở đấy mà XL hoài nghen idol của mình. Thời gian trước thấy anh post ảnh con attrage màu trắng đi chùa. Hôm qua tổ trác thế nào tự nhiên nứng sản post cái cà vẹt lên rồi xóa không kịp. Xem cà vẹt mới thấy màu xám. Là sao ta? Hay mình có gì đó nhằm lẫn? :D

nai confirmed
Hạng D
3/5/08
1.480
3.866
113
Từ Quận 2 qua quận 1
Mình hỏi anh để có nên còm hay không, và thấy là đủ điều kiện ... để gõ mấy chữ dưới đây:
Từ quận 2 qua 1 và ngược lại thì tổng quảng đường và thời gian di chuyển là 20km # 1,5 giờ. Vậy tốc độ bình quân rất thấp, chỉ từ 10 -15km/h.
Xe này đã được sử dụng trong điều kiện rất khắc nghiệt!
Đây là khuyến cáo trong lịch bảo dưỡng của bất kỳ hãng xe nào cũng có.
Dĩ nhiên là khuyến cáo của hãng trong điều kiện đường đô thị tương đối kẹt xe thôi.
Còn đối với đường sá HN, HCM thì nó còn khắc nghiệt hơn nhiều.
10k km xe đã lăn bánh thì anh nên nhân với hệ số 3 để có lịch bão dưỡng bảo trì hợp lý.
Tức là xe đã xài 30k km chứ không phải 10k thôi.

nai confirmed
Hạng D
3/5/08
1.480
3.866
113
À quên nữa, Nếu chỉ chạy túc tắc trong TP như vậy thì khi bảo trì bão dưỡng, khỏi cần đụng dàn gầm, bởi nó còn rất tốt - và chỉ phần gầm là còn tốt thôi! hehe

• Haha
Reactions: L_n948
Hạng B2
7/10/14
259
7.202
93
40
Sáng nay em múc luôn rồi các cụ nhá, thằng em nó còn khuyến mãi cho bình xăng đầy nữa:DVk qua lấy xe về cười như địa chủ được mùa.
Cứ gấu nó vui là được rồi các cụ ạ:D
Chúc mừng anh. Xe biết rõ lịch sử, chạy 12k km thì mua được là quá ngon rồi. Tiết kiệm cả khúc

Hạng D
8/9/08
1.828
63.835
113
TP. Hồ Chí Minh
Sáng nay em múc luôn rồi các cụ nhá, thằng em nó còn khuyến mãi cho bình xăng đầy nữa:DVk qua lấy xe về cười như địa chủ được mùa.
Chúc mừng anh đã có lựa chọn sáng suốt. Phàm việc gì ở trên đời mà làm xong, vợ nó vui là được.
Nghe mấy anh trên này tư vấn về mua xe, thì có nước phải mua RR, mấy anh ấy mới hài lòng.:D

Hạng F
29/8/07
8.017
26.357
113
Hai anh dù gì cũng là hàng xóm Q4 với nhao mà canh tụt quần nhau.
Dân Q4 xưa nay nghe nói hảo hán mà sao tánh kỳ
Bị bọn CNL ghẹo bấm bụng cố vát con xe bé tẹo về cũng chả biết lái đi đâu. Rồi thì chắc mang bán mất xác từ tám đời hoành. Giờ éo có nổi con xe để đi chứ ở đấy mà XL hoài nghen idol của mình. Thời gian trước thấy anh post ảnh con attrage màu trắng đi chùa. Hôm qua tổ trác thế nào tự nhiên nứng sản post cái cà vẹt lên rồi xóa không kịp. Xem cà vẹt mới thấy màu xám. Là sao ta? Hay mình có gì đó nhằm lẫn? :D

• Haha
Reactions: JerryMouse
Hạng F
29/8/07
8.017
26.357
113
Chúc mừng anh. Thưc sư giá đó quá hợp lý rồi anh. Anh đừng nghe mí anh nhà giàu trên này chê.
Anh ra tt mua xe cũ ko kiếm đâu ra con xe đi từng đó số km giá đó đâu.
Anh chay vài năm có bán lại lỗ vài chục là nhiều.
PS: nếu về gấu anh ko thích PM em qua em lấy cho, gửi anh ít cafe.