Hạng B2
29/8/06
146
0
0
RE: Nhờ các bác tư vấn cho em: Mondeo 29V hay Gala 2.0 mới

Em vote 1 phiếu cho Gala.
Đi xe còn nguyên bảo hành noán tâm lắm. Mà không lo lắng về các bệnh của em nó sẵn có mà mình không biết (2nd hand)

Hạng B2
8/4/05
133
0
0
Ha Noi

:(. May quá có các bác tư vấn cho. Em ko biết nhiều nên cũng ngố quá. Xe chạy 3 vạn mà đã thay lốp thì cũng hơi run thật, hay là đồng hồ bị tua nhỉ.:(,mình thì cứ thấy lốp mới mà ham. Thôi.Phải tìm 1 con khác vậy. Cảm ơn các bác nhiều lắm.

Hạng C
15/12/06
632
0
0

Trích đoạn: andy_mdis

:(. May quá có các bác tư vấn cho. Em ko biết nhiều nên cũng ngố quá. Xe chạy 3 vạn mà đã thay lốp thì cũng hơi run thật, hay là đồng hồ bị tua nhỉ.:(,mình thì cứ thấy lốp mới mà ham. Thôi.Phải tìm 1 con khác vậy. Cảm ơn các bác nhiều lắm.

Theo em xe biển 29V thì mình có thể check hoặc nhờ thợ check được mà Bác, quan điểm của em là cứ Mondeo mà múc Bác ạ...
Em có ông anh đã đi xe này rồi và thỉnh thoảng cũng đi >>> nói chung là được. Xe này em thấy đi còn hay hơn Camry form cũ Bác ạ.

Hạng D
26/6/05
2.608
299
83
Vũng Tàu

Em cũng thấy khó hiểu, 30k km thì chưa phải thay lốp, thậm chí xe nhà chạy 50k km vẫn ọk .Bác nên xem kỹ .En thì hoặc Gala mới, hay Bim cũ ...

VIP CARD MEMBER
8/1/06
292
0
16
41
Hà Nội

Không nên chơi thằng Mông Đau. Thằng này nhiều tật lắm, vỡ két nước, hỏng ECU, chập dây cao áp, bôbin v.v và v.v 3 vạn mà đã thay lốp chứng tỏ chú này chạy tã rồi. Hơn nữa mua về nó hắt hơi xổ mũi mang vào hãng thì chết tiền mua phụ tùng thay thế (phụ tùng FORD nổi tiếng đắt).
Thêm ít tiền mua CIVIC 1.8 mới coong bác ơi, không làm em LANCER 2.0 cũng rất tuyệt, ngang với bác lơ xe (em xin lỗi nhé:D)

Hạng B2
19/11/05
227
1
18
Hà Nội

Em thấy nếu cùng vào hãng thì phụ tùng Ford rẻ hơn TOY các bác ạ.

VETERAN
15/11/03
295
2
18
53
Vietnam

Trích đoạn: andy_mdis

Em chưa thấy ai tua dược dồng hồ MONDEO ngoại trừ thay ECU mới, bác vào hãng xem dược lý lịch xe đấy. Em vote cho MONDEO!