Hạng B2
29/10/13
124
163
43
Biết thế sao người ta vẫn mua xe Nhật? Phân tích mà 1 phía như thế chả công bằng tí nào.
Cái này đâu phải là phân tích hay tích phân, ý kiến chủ quan của cá nhân thui.
Ng ta vẫn mua xe Nhật em nghĩ chủ yếu vẫn do tâm lý và thương hiệu, e đang nói thị trường VN nhoa, 2 chiếc xe tương đương nhau mà bác chịu bỏ ra thêm 200 choai cho chiếc Toy thay vì 1 nhãn hiệu khác của Hàn thì vì lý do gì chắc ai cũng hiểu

• Like
Reactions: tuanpo
Hạng D
17/10/14
4.837
11.463
113
Cái này đâu phải là phân tích hay tích phân, ý kiến chủ quan của cá nhân thui.
Ng ta vẫn mua xe Nhật em nghĩ chủ yếu vẫn do tâm lý và thương hiệu, e đang nói thị trường VN nhoa, 2 chiếc xe tương đương nhau mà bác chịu bỏ ra thêm 200 choai cho chiếc Toy thay vì 1 nhãn hiệu khác của Hàn thì vì lý do gì chắc ai cũng hiểu
Em chả hỉu! Keke....em sẽ bỏ thêm 300tr cho chiếc xe HQ nhập khẩu ở phân khúc trên chứ ko mua Toy VN! Toy Mỹ chưa đủ xèng, hãy đợi đấy!:3dquaytay:

• Like
Reactions: tuanpo
Hạng B2
29/10/13
124
163
43
Em chả hỉu! Keke....em sẽ bỏ thêm 300tr cho chiếc xe HQ nhập khẩu ở phân khúc trên chứ ko mua Toy VN! Toy Mỹ chưa đủ xèng, hãy đợi đấy!:3dquaytay:
đang nói cùng phân khúc và cùng là xe sx trong nước muh bác Gà. Xe nhập mà còn phân khúc trên nửa....Chắc bác gà hum nay chưa gáy kakaka

Hạng D
17/10/14
4.837
11.463
113
đang nói cùng phân khúc và cùng là xe sx trong nước muh bác Gà. Xe nhập mà còn phân khúc trên nửa....Chắc bác gà hum nay chưa gáy kakaka
Em nói thật đó chứ bác, vd mua em Altis 1.8AT bây giờ cũng 870tr gòi, vậy thêm 300 nữa là mua được K5 hay Sonata nhập nguyên chiếc hoặc Mazda 6 (TH) còn gì nữa! Kiên quyết ko mua Toy! Hía hía...gáy cho sướng, chứ thêm 300tr là cả 1 vấn đề!:3dcuoi:

• Like
Reactions: kykyo and tuanpo