Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
24/10/10
3.410
13.631
113
Re:Đầu tư đất Cần Thơ

@bác xe3banh: em thì xởi lởi kiểu dân miền tây í mà. Nhưng em thì chỉ tăng 1 cafe lành mạnh thôi, tăng 2 bia bọt là oải rùi, tăng 3,4,5 ...của các bác trai em xin khiếu he he.
@bác MDF: theo bác xe thì bác giấy cùng thời với em à ? Bác biết ở CT có xưởng nào uy tín chịu gia công ghế+sàn bằng ván ép gỗ thông thổi PU khối lượng chừng tầm trăm m2 đổ xuống thì giới thiệu em.  Em đang sắp cần tìm xưởng đặt hàng khoảng vào tháng 12 tới. Xưởng cũ em từng đặt nhìu dự án quá nên em không chờ nó được.
@bác Himlam: ai chơi dự án thì là  thuộc đẳng cấp khác rùi. Hiện tại em đang nhìn theo khía cạnh nhà đầu tư nhỏ lẻ thôi ạ. Đất dự án ở đâu mà chả rẻ nếu quan hệ xxx tốt he he ... Gold  em ít ghé lắm, lúc chưa sửa nhìn sao sao á. KS em không rành, không có nhu cầu khoản đó hí hí
@all: Tiện đây cho em hỏi về Vị Thanh. Các bác thấy trục Cần Thơ - Vị Thanh- Rạch Giá có phất lên nổi không ? Em thì nghĩ tầm 5 năm nữa thay đổi nhiều, chỉ chờ làm đường. Chả biết sao ...

Hạng D
2/6/10
1.597
11
38
32

Hanh.Pham nói:
@bác xe3banh: em thì xởi lởi kiểu dân miền tây í mà. Nhưng em thì chỉ tăng 1 cafe lành mạnh thôi, tăng 2 bia bọt là oải rùi, tăng 3,4,5 ...của các bác trai em xin khiếu he he.
@bác MDF: theo bác xe thì bác giấy cùng thời với em à ? Bác biết ở CT có xưởng nào uy tín chịu gia công ghế+sàn bằng ván ép gỗ thông thổi PU khối lượng chừng tầm trăm m2 đổ xuống thì giới thiệu em.  Em đang sắp cần tìm xưởng đặt hàng khoảng vào tháng 12 tới. Xưởng cũ em từng đặt nhìu dự án quá nên em không chờ nó được.
@bác Himlam: ai chơi dự án thì là  thuộc đẳng cấp khác rùi. Hiện tại em đang nhìn theo khía cạnh nhà đầu tư nhỏ lẻ thôi ạ. Đất dự án ở đâu mà chả rẻ nếu quan hệ xxx tốt he he ... Gold  em ít ghé lắm, lúc chưa sửa nhìn sao sao á. KS em không rành, không có nhu cầu khoản đó hí hí
@all: Tiện đây cho em hỏi về Vị Thanh. Các bác thấy trục Cần Thơ - Vị Thanh- Rạch Giá có phất lên nổi không ? Em thì nghĩ tầm 5 năm nữa thay đổi nhiều, chỉ chờ làm đường. Chả biết sao ...
trục Cần Thơ - Vị Thanh- Rạch Giá: là đường ven biển phải không mợ?

Hạng D
2/6/10
1.597
11
38
32

xe3banh nói:
@MinhPham:vậy bác cũng gốc CT rùi,vị trí dó thì bác dã quá rành 6 câu mà còn bảo nghe tây dồn gì nữa!!!
@Hanh Pham:Hi,mợ hiếu khách quá,em thì nghe Dân OS xuống kiếm là xách xe dọt lẹ:D.
@MDF:chú giấy ép và khơme vẫn khỏe hỉ,có bạn học CVL cùng thời kìa.
@Himlam:sao cái nick bác hổng có dính gì với Liên việt dể em làm quen vay 1mớ,vũ trường với khách sạn thì em... duối.
Em phải lòng Sì Gòng đúng 20 năm rùi bác ơi. Mất gốc "phèn" gồi :D

Hạng D
24/10/10
3.410
13.631
113

@Minh Phạm: trục này ven biển được tí tẹo từ đoạn Châu Thành (Kiên Giang) sang tới Rạch Giá. Phần còn lại ven sông và ven rạch he he. Em chưa có thông tin nhìu về em này, hỏi các bác cao kiến xem chỗ nào đất đẹp em ráng ráng mua 1 cục trồng cỏ nuôi bò cho con he he.

Status
Không mở trả lời sau này.