Hạng C
2/11/08
709
447
63
Theo Google Map là chuẩn nhất nếu bác không có nhu cầu thăm quan ngắm cảnh dọc đường. Chạy xuống tới Sa Đéc nghỉ chân là đẹp.

Hạng C
9/7/16
561
376
63
35
Hồ Chí Minh
Đi theo bác này Ok nè bác, mình cũng mới đi 2 lần vào tháng 7 và tháng 11 vừa rồi, chở gđ đi chơi ra PQ luôn, xe mình CUV, đi chơi thì đi từ từ ngắm cảnh cũng Ok, chỉ có đoạn ngã 3 Lộ Tẻ đi RG hơi xấu thôi, nếu Lộ Tẻ Rạch Sỏi cho đi rồi thì khỏe
Bác có mang xe qua Phú Quốc luôn không? Giá phà bao nhiêu cho 7c vậy bác?

Hạng B2
28/10/17
335
311
63
41
Bác có mang xe qua Phú Quốc luôn không? Giá phà bao nhiêu cho 7c vậy bác?
Tuỳ bác ơi, nếu bác đi từ Hà Tiên ra PQ thì rẻ hơn nhưng xa về đường bộ hơn từ RG ra PQ
Giá theo link này nè bác
Mình mang xe ra PQ luôn, mình tới HT mới ra PQ, tuy xa hơn nhưng có nhiều điểm tham quan ở HT, đường từ RG đi HT rất xấu, nhưng bù lại thời gian lênh đênh trên biển ít hơn, đỡ say sóng hơn từ RG

Hạng D
10/6/10
1.413
1.236
113
1 lần đi QL 80 Lộ tẻ - Rạch sỏi, khi cách Rạch sỏi tầm 10km thì có tai nạn xe tải & xe khách, chắn ngang đường ko đi được nữa, tầm 7h tối rồi, hix muốn khóc lun.... đường độc đạo ko lẽ h quay đầu. Cũng may là giải quyết tầm gần 2 tiếng thì xong....

Hạng D
3/1/16
1.106
758
113
Tuỳ bác ơi, nếu bác đi từ Hà Tiên ra PQ thì rẻ hơn nhưng xa về đường bộ hơn từ RG ra PQ
Giá theo link này nè bác
Mình mang xe ra PQ luôn, mình tới HT mới ra PQ, tuy xa hơn nhưng có nhiều điểm tham quan ở HT, đường từ RG đi HT rất xấu, nhưng bù lại thời gian lênh đênh trên biển ít hơn, đỡ say sóng hơn từ RG
Đường từ Rạch Giá - Hà Tiên khoảng cách khoảng 90km nhưng hiện nay đoạn Kiên Lương - Hà Tiên tầm 20km đường đang làm, rất xấu, đi xe sedan thì rất vất vả.
RG-HT chỉ 90km nhưng hiện nay nếu đi xe phải mất hơn 2 tiếng mới tới.