Hạng C
8/8/10
585
119
43
Q7, HCM City
tamtany nói:
Cũng công phu hen! Đẹp, có điều em vẫn thích mấy cái sọc chạy dọc lườn như cũ hơn, bỏ đi thấy hơi trơn!

nếu bác cảm thấy bỏ mấy cái sọc đi nó trơn thì đó là chỗ bác thiết kế decan đó, xe đời mới nó thế mà bác

xe của bác sẽ mang tính nhân bản khi có decan do chính bác thiết kế

Hạng B2
21/7/12
314
25
18
B_O_S_S nói:
Hôm nay xe bác ThienGV nó đã thế này rồi ....

sẽ còn tiếp đây....
xe của thiengv đây mà. theo em thấy phần đuôi quá đẹp, quan trọng la hai ống po em thích nó vuông vậy hơn. Phần ốp sường em vẫn thích kiểu của v2 bác BOSS hơn. Phần đầu em xin miễn bình luận, chỉ xem để kham khảo thôi, vì hội mình đâu có bao nhiêu xe độ đâu.
, nên em sẽ không làm giống nhau được.
@B_O_S_S: Bác nghĩ mâm rễ cây có đẹp hợp với pre không, hôm nào có dịp ghe bác nghe thử dàn âm thanh xe bác nha.

Hạng C
8/8/10
585
119
43
Q7, HCM City
thanh_truong nói:
B_O_S_S nói:

sẽ còn tiếp đây....
xe của thiengv đây mà. theo em thấy phần đuôi quá đẹp, quan trọng la hai ống po em thích nó vuông vậy hơn. Phần ốp sường em vẫn thích kiểu của v2 bác BOSS hơn. Phần đầu em xin miễn bình luận, chỉ xem để kham khảo thôi, vì hội mình đâu có bao nhiêu xe độ đâu.
, nên em sẽ không làm giống nhau được.
@B_O_S_S: Bác nghĩ mâm rễ cây có đẹp hợp với pre không, hôm nào có dịp ghe bác nghe thử dàn âm thanh xe bác nha.

"mâm rễ cây" là sao bác?

em đang săn bộ mâm 17" của Lexus này đây

Hạng D
10/2/12
2.185
62
48
Q1 - TP.HCM
Theo ý riêng em thì đèn trước Bác ThienGV cho sơn đen đèn trước thì đèn xe khi nhìn sẽ có chiều sâu hơn , xe sẽ thấy ngầu hơn , dữ hơn.....và đẹp hơn :)

B_O_S_S nói:

sẽ còn tiếp đây....

Hạng F
3/10/10
7.379
3.126
113
Previa Club
www.tanyplastic.com
tieuho123 nói:
Theo ý riêng em thì đèn trước Bác ThienGV cho sơn đen đèn trước thì đèn xe khi nhìn sẽ có chiều sâu hơn , xe sẽ thấy ngầu hơn , dữ hơn.....và đẹp hơn :)

B_O_S_S nói:
...

sẽ còn tiếp đây....
OK! Ý này hay nè!!!

Hạng B2
10/3/10
149
3
18
HCM
shoptructuyen.vn
Công nhận xét lại quá trình 1 năm qua, các bác đã độ lên nhiều xe và năm nay xe đẹp với số lượng ngày càng nhiều hihih. Nếu so với năm đầu tiên offline, các xe gần như nhau, chủ yếu là zin, nhưng giờ độ nhiều hơn rồi.