Hạng C
8/8/10
585
119
43
Q7, HCM City
tamtany nói:
Xedaumalai nói:
B_O_S_S nói:
Mấy bác muốn dùng bệ bước em nhận làm luôn bệ bước tự động, khi đóng cửa nó xếp ẩn vào trong, khi mở cửa nó chạy ra ;)
Cái này hay nè! Có sp mẫu ko bác?
BOSS "Tự Động" là danh mới của bác nếu làm xong cái này!!! :D

có bản thiết kế cad rồi bác, chỉ chờ khách hàng đầu tiên thôi

Hạng F
13/9/07
6.539
2.783
113
otosaigon.com
B_O_S_S nói:
tamtany nói:
Xedaumalai nói:
B_O_S_S nói:
Mấy bác muốn dùng bệ bước em nhận làm luôn bệ bước tự động, khi đóng cửa nó xếp ẩn vào trong, khi mở cửa nó chạy ra ;)
Cái này hay nè! Có sp mẫu ko bác?
BOSS "Tự Động" là danh mới của bác nếu làm xong cái này!!! :D

có bản thiết kế cad rồi bác, chỉ chờ khách hàng đầu tiên thôi
Có thể xem qua ko bác?

Hạng B2
21/7/12
314
25
18
Bệ bước auto em thấy không khả thi rồi, chỉ được cái độc và lạ. Độc và lạ với previa thôi hình như em nhớ có dòng xe nào tự động như vậy rồi thì phải. Bác Boss nên nghiên cứu cửa lùa điện mới ngon bảo đảm có khách ngay. Em ra chỗ phương điện tử hỏi cửa điện thì anh phương nói không có cáp nên không chế được.

Hạng C
8/8/10
585
119
43
Q7, HCM City
vâng, em cũng đang muốn làm cửa điện và cốp điện lắm, nhưng lực bất tòng tâm, chờ bác Tamtany hay đại ca CHIEUCUONG thôi

Hạng F
3/10/10
7.379
3.126
113
Previa Club
www.tanyplastic.com
B_O_S_S nói:
vâng, em cũng đang muốn làm cửa điện và cốp điện lắm, nhưng lực bất tòng tâm, chờ bác Tamtany hay đại ca CHIEUCUONG thôi
Hì! Em còn tà tà lắm! Bước kế là cái bệ bước không biết chừng nào mới de-pa đây!!!

Tập Lái
14/1/12
16
0
0
thanh_truong nói:
Bệ bước auto em thấy không khả thi rồi, chỉ được cái độc và lạ. Độc và lạ với previa thôi hình như em nhớ có dòng xe nào tự động như vậy rồi thì phải. Bác Boss nên nghiên cứu cửa lùa điện mới ngon bảo đảm có khách ngay. Em ra chỗ phương điện tử hỏi cửa điện thì anh phương nói không có cáp nên không chế được.
Em gặp 1 em Cadilac Esca chỗ đời 2009 gắn cái này rồi. Mở cửa xe cái bệ bước tự lật ra, đóng cửa xe nó cụp vào giấu gọn sát phía dưới thân xe. Nhìn hitech lắm :)