Hạng F
10/1/15
10.235
14.325
113
Em đăng bán lại Siena đã mua ở đầu topic. Tình trạng xe cũ nhiều lỗi nhưng em đã fix coi như gần hết :p. Xe em lấy về đi khá ổn nhưng làm lại theo ý mình cũng được kha khá món mới sau :
  • Bộ ruột lốc lạnh mới.
  • Côn, phuột, phốt cốt máy, phốt láp mới thay khoảng 1k km.
  • Thay các dây cuaroa, trừ cuaroa cam Bác Thạch kiểm tra rồi chưa cần thay.
  • 1 cái bát bèo (bánh bèo?) mới, cái còn lại vẫn dùng ngon nên em ko thay.
  • Thay cao su gầm, cao su thanh giằng cân bằng.
  • Vệ sinh toàn bộ thắng, Thay mới toàn bộ má thắng, heo tổng.
  • lên đèn Osram NIGHT BREAKER UNLIMITED +110% ÁNH SÁNG
  • Remote, nhiều thứ linh tinh.
  • Đăng kiểm, phí đường bộ tới tháng 1/2017.
Tình trạng xe khá ok, ODO 168k km, em thường đi xa rất ổn, hệ thống lái, gầm chuẩn. Nay em lên xe khác nên đăng bán. Nội, ngoại thất các bác xem thêm hình nhé, giá mong muốn 12x tr. em bao ra hđ hoặc ủy quyền :D Xe biển 72 nhé các Bác. Số đt liên lạc 0901 817 không bốn bốn, em tên Khánh.
Giờ k ủy quyền nữa nhé bác. Nhà nước sợ trốn thuế.

Hạng F
10/1/15
10.235
14.325
113
Xe Cô giáo đứng tên Bác ơi. Thông tin ủy quyền ở đâu vậy Bác? em kiếm nãy giờ không thấy.
Quy định không thành văn bác àh. Tiền Giang,Long An đang say NO với ủy quyền!

Hạng F
10/1/15
10.235
14.325
113
Xe Cô giáo đứng tên Bác ơi. Thông tin ủy quyền ở đâu vậy Bác? em kiếm nãy giờ không thấy.
Nếu cô giáo đứng tên thì lâu nay bác đi lậu rồi. Ngta báo mất xe coi như bác tiêu! Vì theo luật người được ủy quyền-bac Bằng (nếu bác Bằng nhận ủy quyền từ cô giáo) k được ủy quyền lần nữa cho bác, mà cơ bản bây giờ bác đang chạy bằng giấy cavet của cô giáo!

Hạng B2
29/12/15
351
457
63
39
Nếu cô giáo đứng tên thì lâu nay bác đi lậu rồi. Ngta báo mất xe coi như bác tiêu! Vì theo luật người được ủy quyền-bac Bằng (nếu bác Bằng nhận ủy quyền từ cô giáo) k được ủy quyền lần nữa cho bác, mà cơ bản bây giờ bác đang chạy bằng giấy cavet của cô giáo!
Không Bác ơi, cô kia ký hd mua bán rồi, giờ hủy rồi ký lại với em chứ không vấn đề gì cả ;))

• Like
Reactions: Linh74 and LA PHONG