Hạng B2
11/6/07
233
4
18
RE: Nhờ các bác tư vấn giùm mua xe Ford Escape

theo mình thì giá đó hợp lý đấy bạn,mình mua Escape V6 3.0 nguyên thùng màu vàng đồng năm 2002,đến khi bán năm 2005 thì được 20.000USD thôi(nhưng sau này thằng lái nó bán cho người ta đến 24.000USD đấy):mad:
cho nên mình thấy giá của bạn cũng hợp lý(tuy nhiên bạn quan tâm đén màu trwáng nhé,sau này bán dễ bị ép giá,nhưng quan trọng nhất làn nếu bạn thích thì chơi đi)
Thân ái
Trích đoạn: lantabrand

Con đó là đèn thường bác ạ. Thật ra, các bác cứ nói về xăng thì chỉ có nước đi xe đạp là đỡ tốn xăng nhất thôi. Bác cứ thử tính con Land Cruiser của Toy xem cũng ăn xăng gấp rưỡi Escape ấy chứ. Em nghĩ đã là dòng suv chắc chắn phải ăn xăng hơn sedan rồi. Lại còn số tự động nữa chứ. Thật ra trong dòng compact SUV, em thấy mỗi con Escape là đẹp thôi vì vừa gọn đi trong thành phố (chiếm tới 7-80% thời gian lái xe rồi) vừa thoải mái lúc đường trường (chiếm 30% thời gian còn lại) Như vậy em thấy là ok. Có điều muốn mấy bác tư vấn xem có nên lấy con Esc này không mà chỉ có mỗi bác Khánh Linh là cho những tư vấn rất hữu ích.

Cảm ơn các bác đã tư vấn cho em.

Tập Lái
8/6/07
7
0
0
RE: Nhờ các bác tư vấn giùm mua xe Ford Escape

Giá này mua cũng được. Không rẻ không đắt. Nếu bác cảm thấy ổn thì chơi luôn.

Đúng là hiện giờ trừ mấy con SUV Acura, Lexus or BMW nhập khẩu thì chẳng có con nào hơn về kiểu dáng con Escape này.