Hạng C
5/11/17
631
476
63
37
nói ra mất công đụng chạm, bạn nên mượn 1 chiếc cx5 trên 1 năm chạy thử, sẽ có nhận xét
Em đi chiếc cx5 2016 của bạn, ko thể mê được. Nội thất ọp ẹp vãi chưởng.
Hơi sai lầm khi mua m3. Nhưng may là giữ gìn cẩn thận nên vẫn mướt. Hứa với lòng là ko bao giờ động vào Thaco nữa :((

Hạng D
11/4/10
1.519
3.095
113
TP.HCM
Subaru Forester 2019, con này đi ngon nhất trong phân khúc. Bản thấp nhất lăn bánh tầm tỷ hơn chút.

Con này đúng là ngon thật, động cơ boxes thì khỏi chê rồi,..tiếc là đời sau lại cho hp yếu hơn?!,..trước đây mình cũng mê con này lắm mà do hãng Subaru định giá cao quá nên ngậm ngùi lấy con CR V 2.4, cứ mỗi lần cha hàng xóm chạy chiếc Outblack chạy qua là nhìn, thấy dáng nó cũng hay hay,..mà cũng chỉ có 5 chổ

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: Thinhle
Hạng B2
14/12/15
262
229
43
Con này đúng là ngon thật, động cơ boxes thì khỏi chê rồi,..tiếc là đời sau lại cho hp yếu hơn?!,..trước đây mình cũng mê con này lắm mà do hãng Subaru định giá cao quá nên ngậm ngùi lấy con CR V 2.4, cứ mỗi lần cha hàng xóm chạy chiếc Outblack chạy qua là nhìn, thấy dáng nó cũng hay hay,..mà cũng chỉ có 5 chổ
Xe mới HP yếu hơn nhưng vẫn cho cảm giác chân ga tốt nhé, đạp tới đâu là tới đó, không kiểu độ trễ như mấy xe cùng phân khúc có HP cao hơn.

Bác chủ top nên lái thử các loại xe để có cái nhìn khách quan nhất, đừng tin vào quảng cáo.

• Like
Hạng C
6/9/13
668
923
93
Đồng Nai
CRV vụ kẹt phanh sao rồi các bác? Em hỏi thật vì thấy có video test bị hẳn hoi nhưng hình như chẳng ai quan tâm & có vẻ xem thường. Em thấy dù là hên xui nhưng lỡ mà nó xui đang đi 60km/h mà đạp nó cứng cứng cũng tèo.

Hạng C
6/9/13
668
923
93
Đồng Nai
À, là em thì em chọn Outlander nhé bác chủ. Em dạng thực dụng, chỉ bỏ tiền cho cái mình dùng, 3 cái nội thất đẹp em chả quan tâm.
Cái em quan tâm nhất là xe phải êm ái, rộng rãi, mát mẻ, tiết kiệm (cho việc sử dụng hằng ngày). Còn ngoại nội thất đẹp thì tốt, ko đẹp chả sao, có ăn được đâu?
Điều hòa ko có tự động thì em vặn tay, quan trọng phải lạnh, chứ tự động mà mà đổ mồ hôi giữa trưa thì dẹp.
Gương ko tự động thì em gập tay, chuyện nhỏ.

Cái mà không bao giờ thay đổi được là êm ái, cách âm, vận hành đầm chắc mới là cái phải cân nhắc.

Hạng C
23/11/18
884
776
93
38
Crv bản e h khuyến mãi còn đâu 91x thì phải , chuẩn giá bác chủ mong muốn , 5+2 như ý . Đợi j mà ko chốt

• Like
Hạng D
24/8/18
1.500
1.592
113
48
Sao vậy bác! Bác nói rõ con công nông cx5 giúp e đc k?
CX 5 công nông thì phần còn lại thuộc thể loại máy cày thôi bác, xe sang mới được gọi là xế hộp. Gầm cao lội nước giỏi nhưng êm đềm không bằng sedan, mình chưa chạy con gầm cao nào ngoài Ỉn, nhưng đang chạy M6 anh em nhà CX 5, chẳng có gì chê ngoài việc volume hơi to

Hạng B2
1/3/18
203
72
48
50
Chắc bác chủ cũng nghiên cứu rồi và đưa ra 2 lựa chọn. Tôi khuyên lấy Out vì đủ 7 chỗ nhưng nói thật, nó có 2 cửa gió trên cùng thôi. Miền nam mà nóng thì cũng xác định trước luôn là hàng 1 thì rét còn hàng 3 nóng vãi