Hạng B2
1/4/15
200
318
63
33
Ap Binh Duong (1), Vietnam
cám ơn các bác hôm nay e đã ghé Honda Biên Hòa và Huyndai Nam Anh BD. nói chung e là e ưng cái khoản city hàng nhật và số khẩy trên vô lăng nhưng cái ghế nỉ và cách âm hơi kém.
còn huyndai accent thì có điểm + là ghế da, cửa sổ trời nhưng nó là xe hàn... vẫn còn phân vân quá!
e đang còn nghiên cứu và cố gắng sắp xếp time qua bên chevrolet và bên kia xem thế nào! lúc chưa có tiền thì thèm mua xe còn khi có tiền rồi lại phân vân... hy vọng các bác cho e nhiều lời khuyên bổ ích!
e chân thành cám ơn!

Hạng B2
8/12/14
165
68
28
32
cám ơn các bác hôm nay e đã ghé Honda Biên Hòa và Huyndai Nam Anh BD. nói chung e là e ưng cái khoản city hàng nhật và số khẩy trên vô lăng nhưng cái ghế nỉ và cách âm hơi kém.
còn huyndai accent thì có điểm + là ghế da, cửa sổ trời nhưng nó là xe hàn... vẫn còn phân vân quá!
e đang còn nghiên cứu và cố gắng sắp xếp time qua bên chevrolet và bên kia xem thế nào! lúc chưa có tiền thì thèm mua xe còn khi có tiền rồi lại phân vân... hy vọng các bác cho e nhiều lời khuyên bổ ích!
e chân thành cám ơn!
Bác Minh rảnh thì ghé qua em cafe rồi xem xe luôn nha bác, bên em có em RIO Sedan số tự động lăn bánh luôn chỉ 574 tr, xe mình trang bị DVD mà còn có cả camera lùi nữa.
Mr Thắng----0906.6886.25 bác ghé qua thì alo cho em nhé :3dgoidien::3dgoidien::3dgoidien:
Showroom KIA Gò Vấp, 189 Nguyễn Oanh, P. 10, Q. Gò Vấp, Tp. HCM

• Like
Reactions: T.O.P
Hạng D
7/11/12
1.534
2.738
113
Đại khái là thế này! em năm nay 24t. mới lấy vợ được 3 tháng và được gia đình trợ cấp cho 500-600tr mua xe. chủ yếu là chạy đi chơi và lâu lâu chở gia đình đi dạo. công việc của em là ăn no và nằm ngủ lâu lâu 1-2 ngày lại được đi chơi mong muốn được các bác tư vấn cho em 1 con xe trẻ trung, năng động, độ bền cao 1 tí! àh quên em là em kết màu đỏ hoặc trắng các bác tư vấn hộ em với. em đang phân vân Cruze, Kia K3, Honda City và Accent...
Trẻ trung năng động tầm đó quất K3 số sàn cố trả giá ra giấy khoảng 600 - 610mil. Muốn trẻ vừa vừa và độ bền cao thì city Mt ra giấy cố trả giá còn 580mil. Còn trẻ nhất thì quất con Cruze LS dư ra ít để độ bộ Kit và mâm đèn camera de khoảng 600mil là vừa. còn thích vừa khớp với tiền luôn thì quất accent sedan AT. nhưng acc thì chật cho 5 người. Chất lượng hyundai thì đượckiểm chứng rồi. Nhưng có được bằng vios hay không thì chờ 5 năm nữa mới có thể kiểm chứng. Và cái quan trọng nhất là em, người tư vấn cho bác không thích accent nên không vote. 9 người 10 ý mà;)

Tập Lái
19/11/14
22
7
3
36
Em thấy KIA là đủ tiêu chí đề ra của bác luôn đó, kiểu dáng trẻ trung, option nhiều, mua về để hưởng thủ cho biết.:)

Hạng B2
22/9/14
291
52
28
Trẻ trung năng động tầm đó quất K3 số sàn cố trả giá ra giấy khoảng 600 - 610mil. Muốn trẻ vừa vừa và độ bền cao thì city Mt ra giấy cố trả giá còn 580mil. Còn trẻ nhất thì quất con Cruze LS dư ra ít để độ bộ Kit và mâm đèn camera de khoảng 600mil là vừa. còn thích vừa khớp với tiền luôn thì quất accent sedan AT. nhưng acc thì chật cho 5 người. Chất lượng hyundai thì đượckiểm chứng rồi. Nhưng có được bằng vios hay không thì chờ 5 năm nữa mới có thể kiểm chứng. Và cái quan trọng nhất là em, người tư vấn cho bác không thích accent nên không vote. 9 người 10 ý mà;)
Rất rõ và đầy đủ khi lựa chọn xe trong tầm tiền này

Hạng B2
20/6/07
174
88
28
53
Trẻ trung năng động tầm đó quất K3 số sàn cố trả giá ra giấy khoảng 600 - 610mil. Muốn trẻ vừa vừa và độ bền cao thì city Mt ra giấy cố trả giá còn 580mil. ;)
Em thấy tính City MT ra giấy khoảng 620 mà bác, trả giá xuống được còn 580 chắc khó?