Tập Lái
7/3/15
19
10
3
45
- Đoạn đầu tiên đi tới QN hơi xa nha Bác, em thì tới Phú Yên hoặc NT hôm sau đi tiếp khoẻ hơn. ( chử tắc của Bác là Quảng Nam hay Quảng Ngải ).
- Buôn Mê Thuộc chán lắm Bác chả có gì tham quan cả.
Còn cả lộ trình thì ổn Bác ạ. Mồng 2 hoặc 3 em cũng đi nhưng lộ trình của em xa hơn Bác chủ một tý, em ra tới Quảng Bình em dự kiến sẽ đi QL1 về QL14 hoặc ngược lại.
Hi Bác,
QN là Quy Nhơn, chứ đạp từ SG ra tới xứ Quảng căng lắm
Lúc đầu cũng định đi Quảng Bình thăm Phong Nha luôn nhưng lái có 1 mình nên hơi ngại

Hạng D
21/6/11
1.049
4.533
113
38
Ngày đầu thì đạp tới Nha Trang nghỉ, sau đó ra Tuy Hòa ghé thăm quê chừng 1h rồi đạp tiếp ra QN, ngày đầu sung nên tranh thủ đạp...:))
Mình chỉ lăn tăn đoạn từ Huế, nên đi tới Kon Tum hay đi thẳng Gia Lai luôn, nghe nói Kon Tum có Măng Đen đẹp nên đang phân vân
Kon Tum Gia Lai thêm có mấy chục phút, cố xíu là tới. dưới đó vui hơn trên.

Măng Đen chạy ngược đường mất 2 tiếng ra vô nhưng có đi Đà Lạt thì khỏi Măng Đen.

• Like
Reactions: thachvogv
Hạng F
8/7/16
5.118
10.706
113
Ngày đầu thì đạp tới Nha Trang nghỉ, sau đó ra Tuy Hòa ghé thăm quê chừng 1h rồi đạp tiếp ra QN, ngày đầu sung nên tranh thủ đạp...:))
Mình chỉ lăn tăn đoạn từ Huế, nên đi tới Kon Tum hay đi thẳng Gia Lai luôn, nghe nói Kon Tum có Măng Đen đẹp nên đang phân vân
Bác nghỉ Nha Trang làm chi, Nha Trang ra Tuy Hoà chừng ~2 tiếng, tới đó nghỉ+ thăm quê luôn.
Ăn chơi thì Nha Trang hơn nhưng chỉ dừng chân thì Tuy Hoà hơn Nha Trang bác ạ.

• Like
Reactions: thachvogv
Tập Lái
7/3/15
19
10
3
45
Bác nghỉ Nha Trang làm chi, Nha Trang ra Tuy Hoà chừng ~2 tiếng, tới đó nghỉ+ thăm quê luôn.
Ăn chơi thì Nha Trang hơn nhưng chỉ dừng chân thì Tuy Hoà hơn Nha Trang bác ạ.
Ý mình là dừng chân ăn trưa (nếu tới cữ) và thăm bà con thôi, sau đó đạp tiếp, ra tới Quy Nhơn mới dừng và nghỉ 1 đêm

Tập Lái
7/3/15
19
10
3
45
Kon Tum Gia Lai thêm có mấy chục phút, cố xíu là tới. dưới đó vui hơn trên.

Măng Đen chạy ngược đường mất 2 tiếng ra vô nhưng có đi Đà Lạt thì khỏi Măng Đen.
cảm ơn bác, chắc sẽ đạp luôn tới Gia Lai

Hạng D
4/11/16
1.807
3.973
113
Ý mình là dừng chân ăn trưa (nếu tới cữ) và thăm bà con thôi, sau đó đạp tiếp, ra tới Quy Nhơn mới dừng và nghỉ 1 đêm
Vô tư đi bác, em đi SG-Quy Nhơn đúng 12 tiếng tính luôn nghỉ ngơi, ăn sáng, ăn trưa. Bác ghé thăm bà con thì cứ cộng thêm thời gian này vô thôi.

• Like
Reactions: bacai and thachvogv
Hạng F
1/8/12
5.715
5.733
113
TP HCM
Hi Bác,
QN là Quy Nhơn, chứ đạp từ SG ra tới xứ Quảng căng lắm
Lúc đầu cũng định đi Quảng Bình thăm Phong Nha luôn nhưng lái có 1 mình nên hơi ngại
Em cũng lái 1 mình đó Bác em đi chơi thì thong thả mệt thì nghỉ cho khoẻ rồi đi tiếp.

• Like
Reactions: bacai
Hạng F
7/8/17
7.468
10.171
113
em đi 1 lần ra tới sapa sợ quá ko dám đi lần 2 :confused:. nên đi như bác là đúng bài rồi. đi từ huế trở vô thôi, xa nữa khó vẹn cuộc vui :oops: