Tập Lái
6/4/07
1
0
0
Em chưa đi xe ô tô bao giờ, nhưng giờ muốn mua một chiếc Inova, nhờ các bác tư vấn giúp về tính năng, sử dung như thế nào cho tốt nhất!! Cảm ơn nhiều!!!!!

VIP CARD MEMBER
3/2/07
1.007
230
63
54
RE: Nhờ Các Bác Tư Vấn Mua Xe Inova giùm!!!

Tính năng thì cũng tốt , nhưng theo nói như các Bác trên Os là với tầm tiền 500tr thì có nhiều chọn lựa , tùy theo yêu cầu Bác mua xe để kinh doanh hay nhu cầu khác.

Tập Lái
4/8/06
24
1
0

hè hè.mua đi pác. về mò mò là biết liền à :D

O.S.P.D
9/12/06
1.885
5
38
Đất cò rán

Xe này bác nên múc. Tiết kiệm nhiên liệu, nhiều đồ chơi nói chung là lành nhưng nghe bọn Toy Láng hạ nói phải tháng 6 mới có xe bác tham khảo lại xem!

Hạng D
12/9/06
4.567
20
0
58
Sài Gòn

Trích đoạn: pham_cathay

Xe này máy lạnh ko lạnh lém.chú ý nhen.
Gặp bác V-Kool lạnh ngay

Lạnh tóc gáy hả bác!!! he he tui đùa thôi. Ngày mai tui đi dán V-Kool cho con Maz 3 ghẻ của tui đây. Hy vọng là nó sẽ lạnh.:D

O.S.P.D
18/11/06
2.005
25
38
Ha noi

Bác Hoan 78 vào phần xe INNOVA đang có chủ đề này rồi đó, giá cả tính năng đủ cả, em đang thèm IN đây nếu bác muốn mua xe thì báo cho em ae mình cùng mua 1 chỗ cho nó giảm giá và có bạn luôn.

Hạng D
30/1/07
3.022
54
113
47
Xà Ghềnh, Mobil: 0903187496

Con này xưa rồi bác Hoàn ơi,
Chịu khó tìm trong các topic khác đi, họ còn mang so sánh với em CAP nữa. Ưu nhược phơi bày ra hết.
Bác không chịu tìm, cứ để người khác phải trả lời những điều họ đã nói rồi, họ bực mình đấy.

Hạng D
29/3/07
1.808
657
113
vnexpress.net

Bác Hoan 87 nên vào các mục về Inno đã được post nhiều lắm. Các bác OS nhà ta tranh cãi ì xèo trên đó. Đầy đủ thông tin cho bác tham khảo. Theo í em thì em vẩn thích In hơn Cap. Hehhehe

Hạng C
27/3/07
512
0
0

Ỉn xe Nhật , Cap xe HQ ( lai Mỹ )... vả lại xe Cap cái đít xấu kinh khủng , nhìn ko có cảm tình chút nào mặc dù đầu thì đẹp thật... Innova thì tiết kiệm và đỡ mất giá về sau.